8 về game ai bảo MG làm cave ra đây ;))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phuong2521989, 4/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Uh. Đúng! Fix đi,fix cho k còn quẩy rồng đc nữa luôn đi càng tốt. Đằng nào cũng ăn đc ai đâu. Xóa cmn tộc MG đi luôn là tốt nhất,*** hiểu sinh ra làm cái j nữa.

TruongSo thích bài này.
  2. Cái gì sinh ra chẳng có nguyên nhân của nó, 4 con mg nuôi sống 1 acc top để chuyên pk ấy >:)

3. MG tự hào là 1 trong các chủng tộc đầu tiên của MU còn gì tính ra bọn QB , TT giờ là cháu đời thứ 6 , 7 , 8 cơ mà =))

4. DK EF SOUL là ba mẹ của MG nhé bạn, mình nhớ rõ cái thời cày soul lên đủ 200lv mới lập được em MG, sau này bản mới có chủng DL cũng vậy, cày DK hoặc SOUL EF lên 200lv mới lập được

5. tính ra Mg là đời ông đời cụ rồi :))

6. mg soay kiếm lúc nào cũng bá đạo mà

7. ambu.jpg này thì DL top 1
    k cần SHK nhé GameThuVN(05_06-01_42-0004).jpg

YeuVoNgo thích bài này.
  8. cũng ngon nhỉ, 84k máu thì may lắm mới đớp được quả ==!

YeuVoNgo thích bài này.
  9. bác dùng từ màu đỏ đỏ hay quá.
    bác thay trời hành đạo rồi đó.
    hố hố

TruongSo thích bài này.
  10. sẽ khả quan hơn nếu mua DanChoiLS về chuyển sang MG + mặc đồ full 3 max ấy nhỉ, mua thêm cặp ring thủ của LamGiang nữa, chắc cũng win được khối DL, DK top mặc đồ socket khảm máu ko có SD :D

YeuVoNgo thích bài này.
  11. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

15m dame.Mơ ước:(

12. MG tăng max vit mặc đồ sk cung k đc bnhieu máu đâu. Dk x3 thì cũng đc x2 thôi. Nên nếu mặc đồ full mà đi bem dk thì cũng chỉ nằm vs nhau thôi :) cặp ring thủ cũng k giúp đc j khi kém tộc khác 1 cái mũ. Nên thôi,cố lấy công mà làm thủ chứ đừng cố solo làm j :)

TruongSo thích bài này.
  13. Mình ko muốn giết người phải đền mạng :D cũng ko máu pk lắm nên mới chơi mg chứ máu pk thì sẽ chọn DK DL.
    Mg công cao mà phá SD kém chém DL soul mang đồ 380 muốn gãy kiếm ==

14. 40k str 65k ene mà chém soul to tay :))

TruongSo thích bài này.
  15. Anh nào có bảng skill MG bản SS11 thì share cho a e học tập tí nhể

16. Rảnh hnao qua a làm cốc bia đê. Hố hố cc

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Hồi ss8 solo chày cối vs con YeuGaiQue thua mình 10k poin đồ nó ngon hơn chút.vào đấu trường thì không ăn được nó.mà ra ngoài cho em nó đi viện như gì.éo hiểu.mà skill lúc đó tăng thuần phép

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi