Ai bị treo acc ở sv1 ngày 25-12-2009 !admin fix lỗi mau...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichtocao, 25/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin thế này là thế nào ? tui cắm ở sv1 - x1 ngày 25-12-2009 ! tự dưng rớt sever 1 - X1 khoảng 10h45 ? sau đó tui vào game bằng sever khác ko được là sao ??? Vào Game thì được thông báo "Tài khoản này đang được sử dụng"...? Tôi liền nghĩ có ai biết acc mình ..tôi liền đổi acc khác để vào game pm cho nhân vật mình thì cả 2 sever 2 - sever 3 đều ko có ! vì có thông báo "Nhân vật hiên ko có trong game".........

Chơi kiểu j` mà kì thế admin ! anh em đang cày skill đã lâu rồi..nay lại có cái màn treo acc nữa....thì anh em sao cày skill và lever đây..mau thả ra nhanh coi nào.. . admin làm ăn kiểu thế nản quá.......Nay lỗi này, mai lỗi nọ là sao..? làm tôi nản quá.. biết thế tôi mẹ MU FPT cho rồi .. admin MUHN cùi bắp quá:-"

2. hoho may mà mình cắm chuột hẹn giờ 2 tiếng cho máy tự tắt nên không dính chuyện này

3. trời thỳ tui cũng vậy . đang đi hỏi đây nè . còn 2lv nữa vậy mà . chơi bây giờ ức chế thật.

4. Hix. Tôi cũng bị treo acc này.

5. Hix tui cung bị vậy. Cắm chuột ở nhà đi làm về thây quẩy không ra rồng. out ra vô lại thì thấy báo nhân vật của bạn đang chơi, không cách nào log vô được.

6. thienthan_nhobe

thienthan_nhobe Chiến Binh

Tôi cũng bị treo Acc từ hơn 10 rưỡi đến giờ nè . Hiện tượng này lại được lặp lại chăng ??? giống như bản 97 khi chuyển thành 1.0 đó . ngày đó tôi đã bị treo Acc đến 03 ngày đó .Còn giờ kô biét lá bao lâu nửa đây chậm lần rs là Admin đền cho em đó

7. Tôi cũng bị treo acc, k re kịp thì admin phải bù lần re đấy. Ức chế thật.

8. NewLife20

NewLife20 Cư Dân

admin treo nick em ko cho cay a`

9. bên x5 vẫn bình yên :))

10. Vào được rồi .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi