AFK chán quá, GM giúp đỡ ae

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GaVitThoiMa, 24/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như lúc đầu mở sv thì GM có nói ae chơi sv này afk k lo dis,ae đi làm vẫn có thể thoải mái cày kéo...
    Sv thì đông, bãi cày mt thì ít
    AE cố gắng ctc lấy cái thành để afk cho khỏi bị pk
    Nhưng lấy đc thành rồi thì sao, afk thì 1 ngày dis 3-4 1.JPG cái
    dis xong đứng ở làng ngắm nhau cũng chả khác gì bị nó pk cho khỏi luyện
    Mong GM fix cho ae dc train yên ổn cái, dis thì vẫn ở vị trí cũ
    chứ ae đi làm afk trong thành bị dis thì đứng cả ngày ở cửa chả dc cái gì

2. cậu xem lại đường truyền xem sao

3. Các cậu thế là sướng rồi, anh em bên ngoài toàn đổ máu, đêm hôm thì lọ mọ mắt thâm quầng mà có kêu đâu :))

4. k4 có lsao đâu bác ít exp mà nhàn ^^

5. Tính năng Gm đưa ra là chuẩn rồi còn việc bạn Diss là do nhiều nguyên nhân có thể do đường mạng hoặc xunh đột ở máy nhé
    còn về kia đứng , lúc ông Conect ko có búp có khi quái nó vả cho cái về làng rồi
    còn khi ko có sự cố , chính acc của tôi cắm 2 ngày cày không việc gì nhé :) có map vua là tốt lắm rồi, có bị Pk đâu!!!

6. k4 sv nào thế, thời buổi này ra ban công hút điếu thuốc vào cái cũng thấy đứng toạ độ 71 hút thuốc luôn

coixuongkk thích bài này.
  7. bạn cứ nhìn cái cửa thì biết, ae afk dis thì ^^ thì như mưa
    cái thành k ngon như các bác nghĩ đâu
    chỉ k bị pk thôi
    chứ ks thì vãi lắm
    1 bãi 15-20 đứa đứng ah
    àk trong thành thì 1-2h lại phải dậy ngó xem có ra ngoài ngắm sao k :D

8. giờ 5p đi tolet đã thấy về làng ngắm sao rồi.thời thế hổ báo thật,đành ngậm ngùi qua sv 3 :(

9. mất công sức để chiếm dc thành , cũng đổ máu đấy chứ bác
    k bị pk nhưng mắt cũng như panda vì sợ ra cổng nhìn nhau

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ở LM mà tính ra cắm dc có vài tiếng chán lại về k4 ngược vs team :)). Map Vua cũng chả để làm j. Chỉ lợi là thu thuế bằng zen của chủ LM thôi ;))

11. máp vua ít điểm hơn k4
    nhưng ks nhiều hơn
    k sợ pk nhưng sợ dis ve làng ngắm sao ^^
    để chụp ảnh cái thành cho coi
    siu ks ấy chứ
    chả kém k2

12. Tôi 2h phải àk lại toàn bị PK đây, đêm ngủ không ngon giấc, các bác đòi hỏi gì nữa :))

13. KLQ mà k bjt tại mạng hay tại mu mà afk map vua từ 12h tối tới sáng ngủ dậy thấy đang kết nối lại lần 300 3 lần bị vậy thôi nghỉ train đêm

14. Mất kết nối là ra cổng thôi, còn về buf thì ko có buf t vẫn đủ khả năng đứng bãi đc (bãi cùi ít quái có đủ đồ hồi HP lẫn dame)

15. bạn k bị pk^^
    còn m thì phải dậy coi team có bé nào ra cổng hái hoa k

16. 1448386892219_47815.png 38h @@ 1 mình 1 mạng , chả diss bao giờ xuyên ngày , có khi còn cắm thông . rs Online. vấn đề diss là do mạng + game + đương truyền , còn MU chả sao mà !! diss liên tục thì do ở phía bạn rồi

17. chỉ mong GM fix cho ae
    dis thì vào đúng vị trí cũ
    chứ dis ra cửa hái hoa thế này thì...

18. em cắm chỉ khi mất mạng thì mới về nhà an dưỡng thôi :)

19. Cái này mình có cái 7x h đấy. dis vài giây kết nối lại thì vẫn tính tiếp nhé, trc khi có rs online cái số giờ onl này vẫn đếm khi mình rs thường > tức là out sv để rs, ko tắt game thì vẫn đếm tiếp. Có 1 bạn bên nhật còn có cái hình 9x hay 10x giờ onl thường xuyên chi đấy trong 1 topic của 1 mem bị cháy máy mình đọc cách đây hơi lâu> con số này ko nói lên j cả
    Vấn đề mạng > độ tương thích của MU vs mạng Viettel có vẻ ko tốt.
    Vấn đề game > nếu cắm sv thường thì ko sao auto reconnect thì đâu lại ở đấy, còn ở mv thì ko đc như vậy.
    Nếu là dis vài ba cái ip thì mình nhận là do đường truyền thật, chứ ở đây lượng người hóng mát ngoài mv là rất lớn, hơn nữa những người hóng gió này ko chỉ đến từ 2-3 chủ mà đến từ rất nhiều chủ (những ai cầm acc nào ít nhiều trong lm mình cũng biết)

coixuongkk thích bài này.
  20. chắc môic trong map bị hay sao ý chứ

21. quá phũ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi