AE vào mà xem mấy đứa BangNat nè

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi masterMUHN, 5/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay không hiểu sao 2 DK của BangNat( BoCuaNhoEm+BoCuaNguyenBao) lom dom sang x5-19 đi làm loạn k3. Nhưng cũng chỉ bem đc mấy đưa rs thấp hơn bị sever nó chửi cho mà cũng hok thấy nhục.không biết tư cách bọn BangNat nó vứt đâu hết rồi.nếu 2DK của BangNat cảm thấy thích PK vậy găp DK QuaDo cua tôi bên x5-19 chấp cả 2 vào cũng lúc lun:x

2. TimEm cần chấp 4 thằng như thế và 2 QuaDo ^^!

3. topic này có vẻ như PR mình lên 2`

4. Phàn nàn đối với bọn súc vật ấy có mà hết ngày!

5. chơi với dl của tao ko chấp 5 quả
    hả thằng QuaDo

6. suy nghĩ trước khi nói nhé ;))

7. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

đấy gọi là ĐỘng Vật học

8. =)) ước gì mình còn Shok2 từng tung hoành 1 thời ở x2 =))

9. Shok2 trước gặp akachiien ko nhường bãi là fem =)),ôi kỷ niệm x2, nhớ ngày đấy tung hoành sang cả x1 fem DK toàn 3k lần :D

Last edited: 5/8/10
  10. đợt đấy DL thì khủng rồi không nói làm gì :))

11. Tao có cắn càn như chúng mày đâu mà là súc vật? Khổ thân cái bọn mang tiếng là rs cao, đầu tư mua acc khủng mà cứ phải trốn chui trốn lủi, thò mặt sang sv x2,3 là bị cả sv nó săn đuổi như đuổi lũ mắc dịch. Không lấy đó làm nhục còn cứ tưởng mình oai.

Bình sinh tao hiền lành mà còn chẳng dung hoà với bọn BANGNAT chúng mày được thì bọn mày bị săn cũng dễ hiểu thôi!

Nếu cậu ko thuộc loại hay cắn càn bem bẩn thì sao phải lăn tăn làm gì? Tớ chỉ nói những đứa thuộc thành phần đó thôi!

Mà BANGNAT mới có 2 nhân vật là: BoCuaNgBAO và BoCuaNhoem, tôi dịch mãi mới được là: Bò của NguyenBao và Bò của Nhoem nên tạm dịch bò thành súc vật thôi, có sai đâu nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi