Offline AE Thái Bình đâu hết rồi nhỉ,hè đến rồi có cái gì mới ko????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenxuanteo, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ok men

2. ...cho ke 1 ti nhe cac bac :))... toi cung o? Tiền Hải....hiện tại đang chơi sụm và suol ....những 2 em nó đang ở TrattuMU.....không ngờ là ae thái bình còn chơi đông như vậy......nếu các bác có giả ý thì vào TTMU......vi TTMU cũng có vài người thôi nhưng mà off Guild có kế hoạch het :))

3. Lại có 1 TB nữa. Lên cái cho đông vui nào ae

4. soul thieulong đây hả. :D

5. rất đông những con khủng đến từ thái bình :)

6. thế hả. mà a ở G SR hay aet thê? xịt sói thì cũng k sao. vì đồ của e lúc nào chả đỏ lòm. e có sửa đâu mà :D

7. chú cầm LynhLD nhìn thấy a tránh ra nhé,hay thằng nào cầm a cha quan tâm,nhưng mà bem a xong rồi đến lúc a pm cả G home ko 1 thằng nào lên tiếng chạy hết là sao

8. eo. e ko lw đâu nhé. a gặp LynhLD mà nó ko nói j thì a bem nhiệt tình đi. hjhj. nếu e cầm kiểu j e chả chào hỏi.

9. bem a thỳ a cũng chả quan trọng đâu,arena bem nhau là bt mà,nhưng mà bem đc mấy cái có hàng lên cái nó lại alt f4,nghĩ như thế có chán ko.cứ rình rình cắn trộm a,cái bọn home này,chán quá :(

10. mà sao home lại phá sea nhỉ. có thù hằn j đâu

11. TB đông phết nhỉ

12. home ai chúng nó chả cắn được,bây giờ home làm gì có đất arena,bị săn như cún

13. A đây chú mày.

14. Bác hãy về LangTuTB đi. Cái guil TB to đùng để đánh bóng thương hiệu chứ

15. Ae khủng mà ở G khác thì ae TB mãi ko thể ngẩng mặt lên đc. Phải vào chung 1 G mới có tiếng nói chung

16. Lại thêm 01 đ/c nữa tiền hải :x

17. Ae Tiền Hải đông đảo nhỉ

18. chả z à. tiền hải chơi MU đông nhất TB mà. kx đc duy nhất mình e :D.

19. Bác hãy về LangTuTB đi. Cái guil TB to đùng để đánh bóng thương hiệu chứ

xin lỗi các bác vì TratTuMU ngấm vào máu cơm mẹ nấu rồi.... vì e ở đó lâu rồi giờ về LangTuTB ae mắng chết

20. vãi cả linh hồn :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi