Thắc mắc AE hỏi với ..

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LoveTim, 17/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sao bây giờ mua vé đi DV + BC dắt vậy nhỉ..hẳn 8 casr 1 vé. dùng 1 lần ....trước là 1 cas = 1 vé mà nhỉ ...AE ai biết cách mua ít tốn kém nhất xin chỉ với

2. bạn có thể thu thập nguyên liệu để quay vé tại noria.... 1 chao =6 bạc + công nhặt nhạnh các kiểu ==>>> tốt nhất mua vé trong cs cho lành

3. sặc.. thế thì tốn kém quá

4. bạn có thể lên đào ngọc tích Ruby để đổi chaos.
    cày skill hay rs thì để auto nhặt thêm mấy phụ kiện ép vé. thiếu thì mua cs ^^

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Anh em quên mất trước khi thay đổi giá CashShop admin đã có 2 sự thay đổi lớn liên quan:
    - Tăng gấp 2 lần (x2) CS trong Bank
    - Giảm tỷ lệ quy đổi Bạc sang CS.
    Trước:
    3 Bạc = 1 CS
    Nay:
    1 Bạc = 1 CS
    Ngoài ra đổi bạc và tiêu dùng CS còn được tặng điểm tri ân

=> Thực ra có sự thay đổi so với trước nhưng nhìn chung so sánh không khập khiễng lắm, chỉ là thay đổi chút từ kiểu này sang kiểu mới khác cho phù hợp với điều kiện mới.

yadhannaS, BlackZeroLoveTim đã thích.
  6. thấy mua cs rẽ...thì ra là vậy...bây h BC+DV ít người đi là phải

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

lên ss11 tăng x3 cs cũ chứ không phải x2 nhé :D (do trước quy đổi 3 bạc =1 cs).

LoveTim thích bài này.
  8. nhưng mua vé DV BC đắt quá....hì.

9. Đã ăn chơi lại sợ tốn kém. Chịu các bác . chơi game tốn 1 tí nhưng vui. Giả sứ các bác chơi lô đề cờ bạc mất 1 vài triệu còn đc. Chán với suy nghỉ kiểu của tốp này.

LoveTim thích bài này.
  10. Bạn co thể mua 10 vé 1 lúc để đc giảm phí

11. :)) trước 3 bạc 1 cas. Bh 1 bạc 1 cas. Vé giá cao mà vẫn có ng mua. Thế nó mới ác

12. saivado1

saivado1 SuperMan

@gamemuvp:
    Trước khi điều chỉnh tỷ lệ này đã có Event đổi tối thiểu 5k bạc sang CS được thuê cánh cấp 4 (Event Tết 2016) chắc anh còn nhớ?
    Có rất nhiều member đổi lượng CS khá lớn, kết hợp tăng giá CS song song với nó là (giảm tỷ lệ đổi xuống + tăng gấp 2 lần CS trong bank lên) cho anh em là có liên quan tới sự điều chỉnh này.

Em là người trực tiếp theo dõi và test anh nhé.

Tỷ lệ đổi bạc trước kia 1CS = 3 bạc không phải là hệ số x3 lần CS trong bank khi điều chỉnh về tỷ lệ 1CS = 1 bạc.
    Để thông tin không gây hoang mang anh và các bạn chú ý toàn bộ CS đã được tăng gấp 2 lần (x2) CS trên bank khi điều chỉnh giá và tỷ lệ mới. Không phải x3 nhé!

13. Giờ 2v chao thì phải. Trước có 1. Nguyên liệu cũng thế 4 cái 2 loại

14. Kiểu mới là thế nào anh?
    Tính ra thì ngày trước 1 vé = 3 bạc
    Giờ 1 vé = 9 bạc

15. Thực ra việc đổi cs để lấy điểm tri ân thì cũng có rất nhiều người muốn có để mua sói.
    Nhưng ngược lại cũng có rất nhiều ae không có đủ khả năng để mua 1 con SHK +15 theo acc.
    Cho nên mong BIT và các mod xem xét cho ra sự kiện gì khác để tiêu điểm tri ân. :D

xzaixzai92 thích bài này.
  16. thực ra thì bản ss11 này không có nhiều anh tài chịu chơi thôi.

17. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

ngày trước 3 bạc 1 vé, giờ 10 bạc 1 vé thì anh tài nào chống đc. trước chơi thấy bình thường giờ chỉ cắm po cho nó qua ngày.

18. Ko biết tình hình ae đi bc và dv có đông ko để tham gia nhỉ?

19. đồ giờ cheo cả tháng không ai mua kìa. nhưng pet 2 vẫn cữ 2k 3k ngọc vẫn đập
    nói chung acc khủng cũng chỉ để săn bắn cầy rác nhặt zen

20. chuẩn, điểm tri ân bio mà mua dk vé bc dv thì cũng ổn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi