Bang hội Ae Guild Hải Dương giờ Bẩn Tính thật

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 25/8/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày trước mình cũng là một thành viên ở guild Hải Dương , ngày đó anh em chơi vui, đoàn kết hay giúp đỡ nhau.... biết bao nhiêu kí ức còn đó. Đến khi guild giải tán , đến bây giờ chẳng biết ai lập guild HD , nhưng hình như trong guild ấy toàn bọn chuyên gia bẩn , đểu hay sao ấy , được khá nhiều lần "Cắn" rồi chạy loạn xì ngầu , mình thâý thằng vừa pk mình chat /all mình hỏi nó ở chỗ nào , nó phớt luôn .... Mình đọc toạ độ cho ló đến cũng chẳng thấy , quá nhiều lần gặp bọn guild HD chạy qua thấy nó , mình quay lại rồi nó cũng chạy đua với mình 1 đoạn rồi biến mất
    -Phải nói Guld Hải Dương sao lại toàn bọn đồi bại như vậy , hay sao , hay chỉ gần 20 nhân vật như vậy
    - Anh em thông cảm vì có đến mười mấy đứa như vậy nhiều tên quá không nhớ được hết , lên mình không nói cụ thể tên từng nhân vật được
    - Đã xác định pk ai thì đừng có trốn , nhát như thỏ đế vậy !

PhuTrungNetNoDayRoi đã thích.
  2. ở trong chăn mới biết chăn có rận=))

3. Ko phải chơi game, mà bị game chơi rồi bố ạ. Game nó đủ thành phần như xã hội ngoài đời. Ko chơi đc thì phắn

4. đánh ko lại người ta thì người ta phải chơi du kích

5. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

vậy mày phắn đi

6. Các bố thích vậy ý kiến cái db

7. tú phạm, cả nhà mày ngủ trong giường bị xe tông chết =))

8. Pk du kích cũng là 1 cách pk . mà cách này gây ức chế cho đối phương. Đừng bảo nta bẩn hay bựa gì cả . Chấp nhận thôi

anhtraifan2020 thích bài này.
  9. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

cũng được nhỉ hôm nào x2 hoặc đua rs lên Arena rỉa máu TM guild Hải Dương

10. bạn lên đây đăng tn là có nhiều tên thích lắm đây này =))=))=))

xetinhyeu thích bài này.
  11. Giờ mới biết có hơi muộn ko chủ top

12. Đây là 1 cách làm cho đối thủ ức chế

13. Bọn guld ý bẩn tính thật chứ sạch sẽ gì , không thì làm gì phải chơi kiểu đó , ngày xưa toàn anh em 7x, 8x , giờ toàn bọn 9x, 2k trẻ trâu

14. phang bỏ mẹ đi sợ gì

15. rúc như 1 con tuất ở nonpk mà cũng đòi sủa phang phang =)) hèn hạ luồn cúi nhục nhã

NoDayRoi thích bài này.
  16. ơ cái thằng óc vật hèn hạ bú liếm này

17. Vuahaitac là id phụ của thằng tuyên hoàng ( dl machim )

18. T trả biết ai chứ t chơi lại game từ 2012 đến giờ chưa gặp ai như bạn, mà t cũng nói luôn T cũng HD nhé và cũng gặp rất nhiều ae HD mà sao lại không biết bạn là ai nhỉ, vớ vẩn lại G khác sang khóc mệt lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi