Bang hội AE Guil Family điểm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi s2lL0vE, 9/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

được mỗi cái đó là tài ^^ mai 20/10 anh em ở vinh làm tý thịt chó cho nó máu hầy

2. Đêm nay sao ma chán phèo.1 mình đâp với DD hấn đâp mình như 1 con kiến.hết buf MNS rui ef buf mà ko co 1 bóng dáng của G mình đâu.di dv thi bi hấn rêt. chạy như chym bay.buồn cười.ngồi cả tối mà cứ vào DV la bi hắn rêt.Lại cuộc hành trình chạy đua.nhưng với hơi suc tuyet vong thì lam sao ma thoát được đây và cuối cung dv đếm S thì mình nằm vật vã nhìn quái DV dẫm lên người.ôi thôi sao mà hồn nhiên đến thế.thân xác ngoc. ngà mà như cây chuối bị chém ngang bi QUái VẬt chà Đap.=)) Sau một thời gian mình bi truy sát biêt là ko thể nào bám trụ được.tronh đầu nảy lên 1 ý nghĩ : Bỏ Của Chạy Người Thôi.Sao phải Xoắn nhi? ;)) Mau Vào cứu em voi các Anh oi :((

3. s2lL0vE

s2lL0vE Chiến Binh

các anh đang chỳm trong lũ lụt, nước mất nhà tan, điện ko còn thì mạng có đáng nói đến làm gì ^^

P/S: cả ngày hôm qua em săn được gần chục cái vé DV với BC của mấy thằng DD, bù vào của anh vẫn lời chán
    có thàng 1 chuyến dv mà mất tới hai cái vé mà ko được tý kn nào ^^

4. =)) hay quá TK em đã trả thù cuộc nợ máu này cho anh vui quá hộc máu mồm ^^

5. cã nhà ơi mưa bão ntn các bác có bị chi ko ? >>>>>>>.
    nhà em ngập nặng lắm :((

6. hờ hờ.Nhà ta vẫn bình thường.với lại đang nắng to lắm.thế lụt ngang đến đâu rùi

7. o0LangTu0o

o0LangTu0o Chiến Binh

sao tui ko gap guil DD nhi??
    de chay cho vui ^^=))

8. a e thì dc vui còn mỗi m tui là bùn nề
    mãi ko dc chơi Mu>:P:(

mấy a e o trong đó cố gắng khắc phục nha
    guil mình sẽ ngày 1 phát triển phải ko nào

9. hờ hờ tất nhiên là phải khắc phục rồi.nhưng G phát triển thì vẫn phát triển mà =))

10. *doe*

*doe* Guest

Chủ G là ai thế cho doe xin 1 slot Pho Guild nào :))

s2l0v3 la DK hay Sum nhỉ nhớ mang máng nhưng có 1 điều nhớ chắc chắn la từng bị mình cho nằm mấy lần ở d3 ( chuẩn ko cần chỉnh) :)) thôi nhường chức chủ G cho doe đi

11. PapaHero

PapaHero Cư Dân

anh em cho minh hoi DQN do thong danh o dau thi ra nhi ?

12. mình cũng muốn làm phó G mà KS ko được.ks khó lăm các pa oi.PG là hoa hậu của G cung la nớ nớ nớ của chủ G nên AE nhường nhịn tí đi.rồi 1 ngày ta sẽ KS =))

13. s2lL0vE

s2lL0vE Chiến Binh

chủ G la 37MrTrum < nick diễn đàn là anhyeunh0c>
    s2l0vE là sum nà. Muốn tranh chức phó G của ta ah. Đừng có mơ
    Mà *doe* là nhân vật tên j` mà bảo là " từng bi mình cho nằm mấy lần ở d3"

Quy ẩn dang hồ luyện công đi anh ;))

14. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

bị nằm mấy lần mà ko biết người ta chơi DK hay Sum thì potay,
    muốn có chức vụ trong G Family đầu tiên cần có được chiến công và uy tín ^^ ko giống các G khác đâu

15. Ăn được chủ G đi rồi mà làm phó G nhé ^^

16. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

ăn được chủ G thì dễ, để chủ G ăn mới khó ;;)

17. =)) e sẽ quy ẩn giang hồ 1 thời gian tạm biệt anh em nhé.chúc mọi người chơi vui vẻ.
    chúc G càng ngày càng phát triển.và anh em lúc nào cũng đoàn kết.
    Viết cấy chi nữa hèy lai quên mất rùi :((

còn suât lãnh đạo trân chiến của em đó dành cho cái anh đòi làm phó G đi các anh :D

18. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

chy rứa chú
    quy ẩn là răng, phê rồi hả, hay cuốc phải con em dân tộc nào nó đưa vào núi rồi ko chơi được

19. đang cuốc được con em rùi anh ak.hehe.nói đùa chứ trong thời gian này hoc hành kinh quá nên phải nghỉ 1 thời gian

20. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

rồi rồi, lại thêm một ẩn sỹ MU chăng, bao nhiêu người ra đi bấy nhiêu người trở lại ^^
    anh chờ em về , luyện công nhanh nhanh nha em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi