Góp ý ae cho nhận xét về hành động này va rút kn nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Conan.ss8, 18/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Uh nhỉ! cũng buồn cho một cuộc tình!
    Sao dạo này ae hay bị lừa thế nhỉ?
    Rất nhiều topic nói về vấn đề "ĐỀ CAO CẢNH GIÁC KO THÌ ĂN PHẢI THỊT LỪA" mà ae vẫn dính!
    P/s: Ko xem đc hình! bạn @n2duyenloc vui lòng ghi tên con "Cờ hó" mà nó lừa bạn để ae còn biết!

2. là ThuMuộn nhé,cũng là well-know member chứ có xoàng đâu,ai ngờ:-ss

luadao1.JPG luadao1.JPG

Last edited by a moderator: 18/4/15
  3. Hôm qua cũng inbox mình, nhưng mình tin @Thu Muộn không phải loại người như vậy mặc dù mình không ưa gì hắn :(

MuaVaNang thích bài này.
  4. luadao2.JPG

Last edited by a moderator: 18/4/15
  5. các bác bị lừa hết rồi.
    thằng kia nó chỉ có 100 bài viết mà đã Well know rồi.
    các bác fai chú ý chứ

6. @Thu Muộn chắc k phải đâu
    dạo này có nhiều ng mạo nick hay hack nicdddddienx đàn lừa đảo lắm

7. đúng r .hnay toi cũng suýt bị dovandao. lừa. khác nhau có 1daaus chấm thôi kdđể ý là die :(

8. tôi nghĩ ko phải giả mạo đâu,nhìn kỹ đi,đâu có dấu hay dấu hiệu nào đây là nich hàng nhái như dovaodoa,dovaodao. đâu

9. bác nhìn lại đi thằng giả mạo là @ThuMuộn ở giữa k có dấu cách còn thằng thật là @Thu Muộn có dấu cách rõ ràng nhé.

10. á đù,lâu ko nhìn,thì ra là khác nhau ở dấu Space,sau 1 ngày ngu lâu cuối cùng đã ngộ ra,ae đừng để mất tiền ngu như tôi nữa nhé =))

WESTLIFE, oOoPeCanDykrvn đã thích.
  11. 1 lần ngu là 1 lần khôn ra bạn ạ. ai chả phải ngu vài lần mới thông minh ra :))

12. t k biết thế nào chứ t chơi chưa bh bị ai lừa cũng như chưa lừa 1 ai =)) =))
    tiền mình làm ra cái j cũng fai chú ý .

13. chuẩn r bạn
    t cũng thế trong game này nhiều chó lắm .chỉ có ae thân thiết lắm mới nên tin tưởng thôi :))

14. t k biết thế nào chứ t chơi chưa bh bị ai lừa cũng như chưa lừa 1 ai =)) =))
    tiền mình làm ra cái j cũng fai chú ý .

15. dạo này nhiều id lạ lừa đảo quá id @Thu Muộn là thằng Hy , nhưng id lừa đảo kia lại là @ThuMuộn chỉ khác nhau cái phím cách :(

16. Vãi @Thu Muộn !!!!!!!

Bạn kiểm tra ký lại đi @n2duyenloc ! Vì tớ thấy có rất nhiều hàng nhái. Ví dụ hàng nhái của bạn @dovandao là: @dovandoa + @dovandao. >:)

Vừa chiều qua @Thu Muộn PM tớ hỏi mua acc!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi