Thắc mắc Ae cho hỏi về việc mất wifi chuyển mạng đều mất kết nối

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tuyetcam37, 8/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước mất mạng wifi này thì chuyển sang mạng khác vô tư vẫn đảm bảo kết nối nhưng dạo này mất là mất hẳn vậy là sao hả ae

2. Nhà chỉ sợ mất điện và bảo trì sever còn mạg 24/24

tuyetcam37 thích bài này.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khi kết nối vs mạng nào sẽ có hỏi auto hay ko ?. Hỏi 1 lần duy nhất khi kết nối đầu tiên, tích vào ô đó là ok, lần sau mất wifi thì sẽ auto sang mạng wifi khác mà ko cần mình phải chọn.

4. trước vẫn bình thường nhưng dạo này hay bị mới lạ chứ...nó auto kết nối nhưng mà bị diss game hết

5. dùng wifi thỉnh thoảng nó hay ngắt kết nối nhưng mọi khi sau khi kết nối lại thì ko sao giờ mà kết nối sang mạng của thằng bên cạnh là diss

6. hôm trước còn có vụ đang cắm về davias hết rồi vẫn onl game mà rs bình thường

7. không rs 1 ngày sau 24h là bị như thế ^^

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dis game do kết nối ko đều ( ping đến sv ko ổn định lên ko reconnect dc). Cái này mình cũng hay bị dính.

9. mới bị từ hôm bảo tri đó

10. địa chỉ sever mình là gì để e theo dõi ping bác ê

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn có thể dùng lệnh ping đến địa chỉ gamethuvn.net. Nhưng nó cũng là ip trên mạng thôi, còn địa chỉ thực dc giấu kín qua bao lớp mặt lạ rồi, biết dc ip thật sự thì bạn có quyền ngang vs Fan :))

tuyetcam37Tiểu Tử đã thích.
  12. tại vài hôm không rs thì nó không tự kết nối lại. từ khi mới bảo trì thì nó random 1-3 ngày không reset là bị. bản uplate này như ....

13. cắm dây cho lành :D

14. ko hiểu fixx lại hay thế nào mà dạo này hay diss linh tinh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi