8 về game Ae cho hỏi về quả

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duyky26, 3/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1. Quả str, agi, vit, ene, cmd ngoài có tác dụng để mặc đồ ra thì còn tác dụng gì không???????
    2. Nếu đổi chủng tộc có mất điểm quả cũ không vậy.

Tớ Là Chúc thích bài này.
  2. chủ top cho lót dép hóng vs nhé
    các bờ rào đâu hết rồi nhỉ

3. 1.tăng vit với SD
    ăn 1 quả bất kỳ tăng thêm 10hp vs 30SD
    2. cái này chưa rõ lắm.:">

chucvtt90, duyky26Ngọc Final đã thích.
  4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Mình thấy ăn quả này vào quỳ nó cũng điêu luyện hơn tý :">

Judas, Tiểu TửPowerlifter đã thích.
  5. Cái tên của quả đã nói lên công dụng và ý nghĩ của nó ít nhiều rồi nha mấy chế.

6. 1000 quả là 10000 máu và 30000 hp đó bạn ơi.bạn không có vk rồng cấp 2 thì ăn quả rẻ nhất về để tăng cường sinh lực.

7. mặc đồ cấp2 và vk2 tăng thêm máu và sd nữa nhé thím mới ra vk2 còn quần áo2 thì cũng có ẽ rùi nhé

8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

9. YeuVoNgo thích bài này.
  10. cái này khó này.nếu đổi chủng tộc mà đc cộng lại thì cũng ăn full cmd xong cộng lại str đấy

YeuVoNgoBảo Vy đã thích.
  11. Vậy ăn loại quả nào thì tác dụng để tăng HP và SD là như nhau thì thực chất các loại quả khác nhau chỉ để đeo vk cấp 2 của từng loại.
    Việc chỉ được giới hạn có 1k điểm nên nếu đổi chủng tộc thì sẽ được tăng lại không hay là có chức năng rs điểm không?????
    Nếu không được thì rất khó cho ae muốn thay đổi chủng tộc hoặc ăn sai lúc trước.

12. ăn quả nào cũng tăng 10hp vs 30sd /1 quả
    vì giới hạn là 1000 điểm quả,nên xem char mình cần dùng loại quả nào thì ăn .quả h giá khác nhau lắm rất đắt và mất công
    có thể chọn giảm để xóa bỏ điểm đã cộng.

Nhân viên Thuế thích bài này.
  13. Bạn nói mà không nghĩ à ?

Bạn đổi chủng tộc1 lần thì đã mất 1/3 số lần RS => muốn về tộc cũ, bạn phải đổi 1 lần nữa là 2 lần đổi giới tính.
    Như vậy bạn đã mất đến gần 50% số lần RS ban đầu.
    Do đó, đánh đổi việc cộng lại quả là hoàn toàn xứng đáng.

Còn như ví dụ, tôi là DK, tôi cộng STR và AGI để cầm kiếm rồng 2.
    Vậy tôi đổi 1 lần sang DL thì bê nguyên STR và AGI để cầm Trượng 2 à ?
    Cầm kiểu gì được ?

14. Nói chung mình nghĩ @fantasymc cần có biện pháp chính thức về vấn để này để ae yên tâm tăng tham gia vào việc ăn quả để nâng cao sức mạnh.

15. bạn cũng nói mà không nghĩ rồi
    thực tế thì sẽ không được cộng miễn phí vì bạn ăn quả vào phần giảm nó sẽ tụt từ 2 đến 10 điểm
    còn nếu trong vài trường hợp như tôi chơi x5 thì đổi chủng tộc vài 3 lần không quan trọng

16. quả này ở đâu vậy?

17. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

điểm quả cộng lại được bằng cách dùng chính loại quả đấy sử dụng và chọn giảm sẽ giảm được từ 2-10 điểm.
    muốn giảm loại nào thì phải dùng chính loại quả đấy.
    mục đích của việc giảm: do giới hạn max là 1000 điểm quả lên khi cộng nhầm thừa loại này, thiếu loại kia mà đã đủ 1000 điểm sẽ không sử dụng được thêm. lúc này cần giảm loại thừa để có thể sử dụng thêm loại thiếu.

chucvtt90, suaongthoPowerlifter đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi