Ae cho hỏi về cark màn hình

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Trai38Ht, 10/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Để chơi đc mu êm mượt, ko giật thì nên dùng loại cark màn hình nào nhỉ. E vừa mua máy để chơi lại mu. Mà máy chưa có cark màn hình nên chơi hơi giật. Lên arena giật kinh.
    Loại tầm trung thôi nhé :))
    E cảm ơn ạ

Chu Du Banned thích bài này.
  2. Tần trung của tớ là 2 đến 3 củ, tầm trung của thằng bạn tớ là 5 đến 6 củ. Đếch biết thế nào mà tư vấn

Nhật Thăng thích bài này.
  3. Thế của bác tầm cao rồi. E định mua cái card asus hd7750 thấy chơi lol ngon, ko biết mu ntn

4. Cứ GT 730 ddr5 2g mà táng. Ngon, bổ rẻ.
    Mà lên arena muốn không giật thì táng cái ram 8G vào. Chứ nâng vga đối với game mu thì chả nghĩa lý gì :D

5. Cảm ơn bác nhes

6. 32GB RAM thì bạn lên Arena ko ấn H vẫn giật lòi thôi. Đặc trưng game rồi.

7. Chả bao giờ. Tôi chơi 1 acc / pc lên arena mà có thấy giật đâu. Mấy bác chơi 4- 5 acc /pc lên arena bảo giật thì kêu cái nỗi gì. :))

KuKoy, Nhật Thăngxzaixzai92 đã thích.
  8. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Bác móm mà nên arena chắc lôi theo cả 1 dàn chị em Gui CEMauLon ấy nhở :-" Bảo sao arena nó cứ giật giật... như kiểu đang nên đỉnh ấy ;))

9. đúng rồi đấy kiếm cái qua sử dụng còn bảo hành 2 năm tầm 1củ . còn tuỳ vào cấu hình máy. máy ngon thì đầu tư vga ngon. mà cui thì ko nên đầu tư ngon vì cũng chả ăn thua lắm

10. bạn nâng con chip lên i7 khác bọt ngay, đầu tư card xịn bao nhiêu đi nữa cũng bị con chip nó hãm. Nên mua chip hàng cũ vì chip chưa thấy bị hỏng bao giờ và rẻ

11. Uh bạn. Hiện tại m đang dùng chip i3 ram 4gb, chưa có card. Chơi ko lên arena thì bt. Mọi map vẫn ổn

12. Nâng chíp nào cũng thế thôi . máy chỉ chơi MU cắm 1-5 acc và lướt wed thì chỉ cần cái i3- ram 8g - vga tầm 1 củ như mình nói là ok.
    Nâng lên i7 làm cái mẹ gì cho phí tiền nếu ko nghịch nhiều thứ chuyên sâu chẳng hạn như ... :))

LingLungNhật Thăng đã thích.
  13. Nên mua cái vga gt730 ddr5 2g + them 1 thanh ram 4G nữa là ok. Nếu khéo mua chắc 2 thứ đó cộng lại chắc tầm 1m2 gì đó

Nhật ThăngTrai38Ht đã thích.
  14. Vâng, e quyết định theo a ạ

15. Ông thì nâng ram, ông thì nâng chip, ông thì nâng VGA ..
    Riêng tôi, tôi khuyến khích chủ top nâng .... bi.
    Cứ thằng nào khoẻ, mạnh nâng bi cho nó. Đảm bảo bãi bạn cày sẽ vắng như chùa bà đanh, không cần card củng làm gì cho tốn kém.

KuKoy, Nhật Thănghaihang đã thích.
  16. mìh mới đầu tư card 730 d5, 1tr750k mới phải thay main với chip nữa mới ngon đc ram nữa

17. bạn nâng ram lên 8g đi chơi MU tạm ổn mà ko cần card. Đây là máy mình

18. Mới cứng ah cậu?
    Đúng là chỉ thiếu vga là ngon luôn. :)

19. uh card mới bạn ah 1tr750k,

20. Mua hàng mới thì ok rồi. Mình đang dùng con này hãng cũ thấy cũng ổn.
    Cấu hình thì i3 đời 2xxx- ram8- vga 730 - mà cắm 5acc + chơi cf cùng lúc vẫn thấy ok, ko thấy hiện tượng giật hay lag gì. Nói chung là ổn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi