Thắc mắc AE cho hỏi một số vấn đề trong Game với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi nangbanmai, 26/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. M có một số điều không biết trong game nhờ ace giúp
    1, Các máp cày master( Bãi nào, tọa độ nào ) cắm cả ngày được ( M không có bùa vs TM 6 )
    2, Máp nào cày zen tốt ( Cắm cả ngày được )
    3, Point vc thì cày ntn để lên vậy ?
    4, Pet muun kiếm đâu ra vậy ? Hết máu có chết k, làm ntn để hồi máu đầy
    5, Các sách thuộc tính kiếm đâu vậy ?
    6, Săn nhện, đi DG,IG giờ ra những đồ gì ngon k ?
    7, Cách kiếm síc khóa k mất nhiều thời gian ( m cũng ít chơi )
    Tks anh em đã đọc và trả lời giúp m nha :D

zLovez37 thích bài này.
  2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn hỏi kiểu này khác nào người ta cầm tay bạn chơi.

Chơi là phải tìm hiểu, đồng ý không biết nên hỏi nhưng mà hỏi kiểu này thì giống người ta cầm tay bạn tập viết chữ vậy :)).

alitimbanzLovez37 đã thích.
  3. mod cho hỏi nội dung mục 3,4 thì ntn ạ.m cũng đang thắc mắc. Thì cứ trả lời dần dần cho ng ta cũng đc

4. tất cả chỗ kia đều có hướng dẫn chịu khó đọc la hiểu mà công nhận hỏi khoai
    -1 , cứ các map sv 20 mà cầy ( map vua và Peria là ngon nhất )
    -2 , 3 map dungeon cầy socola hồng ( bạn cắm cả năm cũng đc ko bị giết )
    -3 , point vc 1 đực 1 cái cưới nhau ( đực cái ko chênh nhau quá 200 lần rs khi cưới bạn cứ cầy max 400 lv rồi rs rs vợ chông hưởng 10đ point và ngược lại cho đến đc 5k or 5000đ là max )
    -4 pet muun minh ko rõ con này lắm nhưng đi sự kiện ẽxp 10p là đc or thuê ngoài wet 1 loại nữa là săn trứng thú ở map lorencia noria devias lém quả trứng ra là có pet thuê thì 1 tháng tự mất trong Tg thuê ko mất tý máu nào còn pet trứng thú chết vứt :))
    -5 sach tt săn ở map acheron ( hỏi ntn chắc chưa săn đc đâu quyển cùi xin or mua rẻ như bèo )
    -6 cái này tốt nhất bạn ko lên quan tâm vì bạn ko thể đi đc nhé ( ko tin cứ thử thì rõ )
    -7 mỗi tháng cầy 1 nvp top tháng đuổi điểm tốp tháng hàng ngay cho đến hôm cuối tích cực ghi điểm trong top 100 bạn đc 3k9 bạc khóa ( 3.900 ) ngoài ra con sư kiện zen may mắn trên 3 map dungeon ( sau sự kiên đua tốp tháng là đến ) còn sự kiện đua G ( Guill ) bạn vào wet đọc xem sự kiện nào hơp vs bạn thi bạn dùng
    Chúc Bạn Online Vui Vẻ !!!

hoangdieuMasterPie đã thích.
  5. nhấn mạnh vs bạn là tất cả các động loài mà sống = máu " Hết máu ko con nào sống đc " ( câu hỏi buồn cười :)) )

cái này thi ko ai có thể biết đc tôi ko thể biết đc và AE đi cũng ko thể biết thì đến GT cũng chịu chết chỉ nhờ vào chuyến đi may mắn thôi
    -Nhện đồ pjo lởm có mấy đống zen là ngon thôi 35p 1 con 1 ng săn ko sao 2 >3 đứa là phang phập nhau rồi chửi bới cắn cấu nhau ( chỉ vì con nện :))
    -DG thì đc các loại đá loại ngọc
    - IG đi ngày thường nhặt zen ngọc ( chủ yếu mảnh vỡ bảng mã từ t2 đến t7 đủ loại 123456 gặp gôbin xoay vé cn đi đc đồ zen ngọc ngon và may mắn thì đc ex sk ( ex sk đang là víp nhất tại thời điểm nay ( chắc bạn ko đi đc các cái này đâu vì ko đủ chình độ còn hỏi để biết thì tôi trả lời )
    không lên ko phải bạn tìm thằng QB zDanChojz phệt chết cm nó cho tôi tội đâu tôi chịu trách nhiệm ! ok :))

Last edited: 27/9/17
    zLovez37hoangdieu đã thích.
  6. Tks bác nhiều nhé ^^ . Bác chơi QB à, chơi QB thì k săn cỏ đc gì nhỉ :3

7. vâng trước mg đổi tộc sang qb chơi có gì chỉ giáo ko ạ :))

8. k biết gì đâu mà chỉ :D

9. ok vậy thôi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi