Thắc mắc ae cho hỏi cái này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi QuangNinhBuon, 23/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình có 1 acc từ rất lâu rồi. lúc mình chơi lại thì mình đã bảo lãnh sang sdt khác cách đây mấy tháng. và giờ mình muốn bảo lãnh sang 1 sdt khác nữa có đc k nhỉ? mà bực cái là nhiều đồ full bảo hiểm trc khi bảo lãnh mà giờ lại k huỷ bh đc thì nó thành đồ theo acc r à

ConBuom thích bài này.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bao h hết hạn bảo lãnh thì làm dc, và đồ BH tháo dc khi acc sử dụng bt, hết time bảo lãnh.

ConBuom thích bài này.
  3. còn 7xx ngày nữa. lúc ấy trả biết còn chơi game nữa k

ConBuom thích bài này.
  4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Acc tớ bảo lãnh từ 2014 đến h vẫn bảo lãnh đây :)) những 1K ngày.

ConBuom thích bài này.
  5. kể mà nó bl tầm 365 ngày là đẹp. tại sdt kia mình muốn bán cho ng khác nên mới muốn chuyển sang sôd khác. k thì cứ để đó. nhiều đồ theo acc cũng tiếc. may mà lúc trc khi bl còn huỷ bh và bán dc ít đồ. k thì bh móm hết. k huỷ dc cánh với gậy

tocbacvjpConBuom đã thích.
  6. mở cửa bảo lãnh đã khó, đc bảo lãnh khó hơn rồi, thời gian bảo lãnh là thời gian dành cho sự cố tranh chấp. Giờ tiếp tục đổi thì thấy nó thành ra thế nào ấy (do quyết định cuối là của fan).
    có thể bạn nghĩ số mà đã bảo lãnh có thể không dùng tới vậy thì biện pháp là chuyển cái sô đó sang cái gói vĩnh viễn (mạng nào cũng có 1 gói vĩnh viễn thì phải nhưng giá sử dụng thì cao), bạn thử nghiên cứu điều đó có khi đơn giản hơn.

Nhật ThăngQuangNinhBuon đã thích.
  7. nghĩa là dư này: mình đã bl sang 1 sdt hiện mình vẫn đang dùng. và sdt đó thằng b mình cứ gạ để lại cho. và giờ mình muốn đổi sang số khác. nghe chừng hơi khó

8. Xin bảo lanh acc từ tháng 5 đến giờ chưa dc dòm ngó gì đây :)

QuangNinhBuon thích bài này.
  9. t xin bl cái 3 hôm sau dc bl ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi