Thắc mắc ae cho hỏi cách cộng điểm dl với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Zchienthan, 11/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như trên mong ae giúp đỡ

2. cộng để làm gì. phải nói rõ ra chứ. Đây là MU RS mà các bác cộng điểm cứ như làm điều gì kinh khủng khiếp lắm. cứ cộng đi. không ổn lần sau ta lại cộng lại.

3. piratevn

piratevn Hiệp Sĩ

point thì có 3 cách theo dame str , dame ene , và một đường theo vit ( thấy các pro bảo thế cái này mình chưa thử vit thi không lên dame nên chắc để trâu kiểu như dk vit)
    Dame str phá giáp nhưng không to bằng dame ene khi có buff . lợi thế là solo ăn boss ngon . cách nâng của mình là 3k5 agi , 500 vit ( để tăng máu nhanh khi ấn Q) , 2k ene , 375 cmd( mình chưa có quạ và ngựa) . còn lại vô str . mặc set 4% ( nếu giàu thì bạn choi 4% 10% càng tốt ) bùa chú các loại
    Dame theo ene to hơn str nhưng nếu không có buff elf bban5 đánh không vô máu boss ( cụ thể nếu đánh quỷ vương , dơi lửa khi làm q 3 bạn sẽ bít ) 1k str , 3k5 agi 500vit 375 cmd còn lại ene . đồ đạc giống trên . full bùa chú . hiện tại mình theo đường này farm rs 40 l đã làm xong MT đánh bằng skill chim ma chưa full bùa ( còn thiếu 300 dame vật lý và 500 point ) cầm quyền trượng kim cương +4 cũng được 27k--32k dame
    Master thì mình đang ngâm cứu

4. piratevn

piratevn Hiệp Sĩ

định up hình cho bạn nhưng tải lên bị thông báo lỗi file do dung lượng lớn hơn qui định . mình train bãi đầu k2

5. mình thấy Dl dame cú thế nào ý.nghe bảo tăng Ene buf thì khỏe mà tăng 5k ene ef 10k ene buf dánh quái k2 k dc 10k.trong khi DK 1 lần cũng ef day buf dánh dc 12k .vãi ttè

6. cứ str ene mà vã dame khũng

7. cho ké chút. tiện đây mọi người cho hỏi luôn elf max buff tầm bnhiu ENE vậy

8. càng nhiều ene càng buff cao
    max ene là max buff

MatRong00 thích bài này.
  9. Nhung Vũ

Nhung Vũ Hiệp Sĩ

DL dame cũng ổn chứ .. chắc do cách tăng điểm của b :D

10. Nhung Vũ

Nhung Vũ Hiệp Sĩ

DL mình thấy dame ổn mà .. chắc do cách cộng điểm của bạn ấy :D

11. firehell1

firehell1 Chiến Binh

mấy bạn cho hỏi dame DL rs max 54 lần dame bao nhiu được gọi là ổn vậy ? ko bùa tăng ji nhá, chỉ cộng điểm chay và có ngựa, còn pro nào nhã ý chỉ dùm bảng mater cái tăng lung tung quá

MatRong00 thích bài này.
  12. khoảng trên 30k là ổn

firehell1 thích bài này.
  13. firehell1

firehell1 Chiến Binh

OẠCH, thanks bạn,
    mà sao mình có cả elf bulf mà dc max 34 k là sao :( còn dame thường toàn hon chục k , bùn thật

14. Nhung Vũ

Nhung Vũ Hiệp Sĩ

chắc b k có đồ đạc gì train à

15. piratevn

piratevn Hiệp Sĩ

có full bùa hay là không ? nếu chưa bùa chú có buf mà 34k dame ( mà dame quái ở đâu mới được nếu là mấy con bãi đầu k2 ) thì cao rồi . Mình chưa có ngựa nhưng theo op ngựa của mấy pro đăng ảnh thì ngựa không thấy có + dame ( có pro nào vào coi hướng dẫn giúp cũng đang lăng tăng) chỉ thấy có dòng giảm sát thương / ene khá giống mns của dw

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi