Thắc mắc Ae bàn luận về bảng Skill MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vic1202, 10/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chán nhỉ. Chỉ một chút nữa :))
    P/s: nhắc nhở các ae cmt trong topic này nhé . topic này sớm muộn cũng chuyển sang box chủng tộc .Mod Giấy Trắng sẽ có lời chào và quà cho tất cả các member đã cmt 2 lần liên tục nhé ...!

bxtrieux5 thích bài này.
  2. Bảng Skii này 50% Chiến 50% phép chỉ danh cho các đại gia thôi :D

Bianconeri thích bài này.
  3. À thế thì tôi khẳng định là ss8 k lên damge nhé. Còn ss11 thì k biết.
    Tại ss8, soul, MG phép, sum k lên damge chỉ 1d. Elf thì có lên damge nhưng cực kỳ bé ( lên thêm cả UN buf là 100k )

4. sai chỗ nào vậy bx Triệu

5. SS8 không lên 1 điểm ???
    Sao lúc SS8 bạn không nói cái này ? Bây giờ SS11 bạn lại đi nói chuyện SS8 ?

Đúng là bạn có nói nhiều điều khiến tôi tâm phục, nhưng thật sự cái này thì ... tôi nghĩ bạn tự biết đúng hay sai.
    Nếu không chắc chắn, hoặc chưa test thì không nên phán bừa như thế.

6. Haiz, tôi k có acc để test, lại theo barem cũ nghĩ vậy. Khi biết rồi thì tôi cũng đã nhận sai và giải thích là chưa biết ở các cmt trc còn j. Đúng là ss11 tôi cũng nói rõ: nếu vậy các class ma thuật lên damge thì bá đạo lắm, bởi skill năng lượng đc kích hoạt. Có lẽ bạn đọc các cmt của tôi k kỹ nên chất vấn k phải rồi -_-

7. chém đc ai mà chém. mg giờ chán chết.

8. Thử rồi, như shit luôn. Chém quái thuộc tính mỏi cả tay, nó vã cho gần chết.
    Thà tăng PHHTHP còn hơn.

Vậy thì mình cũng không vòng vo nữa.
    SS8 mình test MG tăng có 10 điểm vào Năng lượng, tăng rất .... nhiều
    Ở SS11 này còn bá đạo hơn, đồng ý luôn.

9. bỏ hẳn bão điện không bỏ

10. Đây là bảng mình tham khảo thôi.cá nhân mình thì tăng max 20 vào đó.cho nhiều máu tí

11. mg phép giờ tăng bão điện chi cho phí điểm thế nhỉ cứ quẩy rồng mà phang thôi

12. Chờ trong 1 số trường hợp thì cũng mất toi 20sk rồi bạn ah. Còn ko thì ta cứ tăng max hết các cột cho xong kiểu ji cũng chuẩn

13. @namlahb89
    Bạn là 1 người rất am hiểu về các chủng tộc trong game, tôi rất phục bạn.
    Nhưng, chúng ta chỉ nên nói những gì đã trực tiếp trải nghiệm thôi nhé ...

Ở đây mình mới chỉ tăng có 4 điểm, cầm kiếm và không hề có 1 skill master ma thuật nào.
    Bạn thử nghĩ xem, nếu max thì nó sẽ như thế nào ...

chym8x, jiyong93bxtrieux5 đã thích.
  14. ss11 tăng dame đáng kể thật, trước test ss8 k tăng dame lên ss11 đã bỏ qua skill này

15. Không phải không tăng... Mà phải biết cách làm cho nó tăng ít, tăng nhiều -_-
    SS8 đúng là mình không có điều kiện đưa nó lên max, nhưng ít nhất 10-15% thì đã từng.
    Cho nên khi @namlahb89 nói không tăng dame, mình rất ngạc nhiên :D

16. Không phải chờ lâu đâu bạn nó diễn ra hàng ngày đó :) Đi arena giữa BAS và quẩy rồng cái nào dame nhanh và ăn nhiều exp hơn?

17. k tăng dù chỉ 1d mà, ss8 ấy. Riêng dòng phép đó. Tôi đã trả lại phí rs cho nhiều người mà, nên đúc kết kinh nghiệm là class ma pháp k lên damage vs năng lượng ( kiểu bị lỗi )
    ss11 chắc là đc fix lại đây mà.

bxtrieux5 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi