Admjn coi lại kĩ trước khi nói nha ! đừng chém gió...vãi wa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichtocao, 19/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình bản cập nhật phần 2 còn xót 1 lỗi này nữa nè đề nghị coi lại luôn đi. đó là lỗi tốc độ đánh ko thể tăng thêm khi uống rượu hay đeo nhẫn phù thủy....hay bỏ gậy Full xuống cũng vậy. vẫn giữ ở mức 603 ! ( chủng tộc Soul )
    Nói tóm lại điểu chỉnh sao cho hợp tình hợp lý, mà đừng để lỗi nào phát sinh ra nữa nha....

Last edited: 19/4/10
  2. 603 là tốc độ tối đa, như 563 trước đây.

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

speed như thế là đẹp roài còn đòi gì nữa

4. vậy những tính năng item như : rượu, nhẫn phủ thủy,...là vô dụng ko còn tác dụng ah. có những cái đó thì phải tăng thêm chứ. Như rượu cộng thêm 10 tốc độ, nhẫn phù thủy cộng thêm 20 tốc độ. Những cái đó rất wan trọng khi train skill ở BC và Devill !!

5. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Thì đỡ phải mua tốn Zen! Lợi còn ko biết hưởng . ;))

6. Cái này gọi là được Voi đòi Hai Bà đòi thêm thằng dắt Voi. Khục khục

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

trước speed 563 ông uống rươu đeo nhẫn vào có lên đc 603 ko , thích tỏ ra nguy hiểm , mà có mấy người dung rượu và nhẫn , nhẫn thì tăng 10% damge chứ ko phải ko có tác dụng

8. đc voi đòi 2 bà trưng D :D

9. ComesBack

ComesBack Cư Dân

che tên nhân vật đi làm gì thế? sợ bị truy sát a?:))

10. Admin xem vụ đồ ss3 thuê đồ ss4 mất sạch chẳng còn cái gì

em là chủ acc thuykieu22 chuyển acc sang ss3 giờ nâng cấp lên ss4 đồ em gồm có 1 bộ giai nhân +13 + cánh tinh thần +0 tang mau' 7% + pd lửa fulll +11 ___ ss3 nâng cấp lên ss4 em thấy hay vào chơi qua quản lý acc vào sop thue đồ thì mất cả đồ thuê lẫn đồ mặc em lấy hòm đồ thì nó ghi là __ấn 7 số id để mở hòm đồ vậy mong admin cho em xin lại đồ của em chỉ VẬY THÔI

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi