ADMIN xem hộ cái gì đây!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HaYeu, 17/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

thế này là gì đây ADMIN em buff phản đam(thế bộ 5%+ ring)thế mà phản đam thế kia:(( không hiểu nổi chịu pó tay chấm côm Mong ADMIN giải quyết nhanh hộ cái

Last edited: 17/10/09
  2. ADM vào xem giúp Bạn ý đi kìa, ai lại để thế.

3. Lên nào :D

4. up up up, sao kô thấy Mod và ADmin đâu nhĩ

5. làm em không làm được NV nè T_T

6. đâu rồi đâu rồi lên top :DFD:D:D:D::D:D:D:D:D: (Xin lỗi vì đã Spam)

7. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

cái bà HaYeu này, cả năm mình mới chửi bậy kênh Lm 1 lần, giờ nào ko chụp, chụp lúc mình chửi, đâu đầu wa', nhớ đã SR anh em Lm rùi mà

8. lên nào :D

9. dc do' trong Hình thấy 1000dong chửi bậy. xấu mặt wa.hehehe.mặt mũi đâu mà nhìn anh em.>>>>>>>>>>..

10. Chào bạn thân mến : xin lỗi đã mạo muội vào acc của bạn để kiểm tra thực hư.
    Do bạn mặc đủ sét Ref: Có nghĩa là 2 ring + 5 món đồ . Cộng thêm Ref từ tuyệt chiêu phản damg của Sum. Nên đã vượt quá con số phản damg cho phép . Chính vì thế bạn gặp hiện tượng phản damg 1 máu -2 máu hoặc rất thấp.
    Không có nhân vật nào toàn vẹn cả. Sum có 2 hướng để đi
    + Nâng point vào Agi nhiều : và mặc đồ max như bạn đang làm
    + Còn muốn Ref để thắng người khác: Bạn không được mặc sét Ref + Agi thấp . Mà thay vào đó có thể là 4 % Hp + vài dòng nữa nếu có. Chứ nếu mặc sét Ref sẽ làm giảm sức mạnh của chiêu phản hồi. Đó là thông tin chúng tôi cung cấp cho bạn
    Sau đây là hình ảnh chúng tôi trực tiếp kiểm tra trên nhân vật của bạn

11. anh nói thế thì có nghĩa là cả đời con em chỉ tăng được ene dưới mức em đã cộng ak(nếu mặc đổ Ref +2ring),sum ko tăng ene để tăng phép thuật chẳng lẽ lại tăng Str or agi để tăng phép thuật,thế này thì con em chắc chẳng bao giờ lên K3 được(đam quái có 7k).chán và nản luôn không hiểu các test kiểu gì về nhân vật Sum trong bá vương.

12. + Nếu muốn Ref thì giảm Agi . Toàn bộ Point bỏ vào ene. Và tuyệt đối ko đc phép mặc sét ref
    + Còn muốn thủ thì tăng Agi. Mang giáp ngon. Và Pk 1 -1
    - Đó sự lựa chọn của bạn

13. + Nếu muốn Ref thì giảm Agi . Toàn bộ Point bỏ vào ene. Và tuyệt đối ko đc phép mặc sét ref

tăng thế này thì là sum buff(sự lựa chọn thông minh) chắc là ko đánh được quái :D

+ Còn muốn thủ thì tăng Agi. Mang giáp ngon. Và Pk 1 -1

đây chắc là PK

còn vấn để em muôn hỏi là chỉ được tăng Agi thế kia thì sao tăng được đam quái cao hơn(Sum giống DW).mà anh nói rõ ra là đam ref của Sum là bao nhiêu nếu chưa mặc đồ,còn mặc đồ thì sao??????????????????????!!!!!!!!

14. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

hjc ác wa', tai hnay đập đồ xịt tinh thần ko minh mẫn, lần đầu tớ chửi trên LM, tha mạng cho tớ

15. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Chứ sao nữa. Nếu không SM mặc đủ set ref thì chấp cả DK luôn. Kiểu này SM tăng máu chắc chết quá. Anh em cẩn thận nhé :)

16. SUm chỉ đợi người khác đánh phản dame giống DK,bị động quá.
    Các DK mà tăng lắm vit đợi phản dame thì yếu thôi rồi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi