Thắc mắc ADMIN VÀO GIÚP EM VỚI

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi forever**alone, 29/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

khổ thân... giờ @forever**alone muốn nhận acc và tha cho @Xboys hay thế nào để mod sử lý luôn .. xin mãi

2. mai mình cũng thử vào tiệm vàng giết chủ tiệm vàng và cướp song xin lỗi thế là song >:) .

3. ông trưa nay còn định chơi tôi lừa tôi con dl 300 lần 8k dư .bảo đđỉ sdt trước xong chuyển bạ. nhưng tôi cũng là một thằng chơi game lâu năm .cũng chẳng tiếc mấy trăm bạc tg :))

Tìm Lại Kỷ Niệm thích bài này.
  4. ông đọc lại topic .
    tôi kêu trả 2k2 bạc gd qua trung gian .
    tôi chỉ dùng duy nhất 1 số DT . 0972391612

5. :)) nhầm. nhưng cái nick này tôi nghi cũng là của ông :)).
    140
    1. [​IMG]
      anhtungb8
      cậu đổi sang sdt 0966858061 rồi đọc níck nhận bạc.bác fan xem sdt này cũng là dân lừa đảo

6. ừ thỳ cũng mong m đc khoan hồng sớm sửa tính nết đi mà sông cho tốt

7. bác cứ đùa, lúc bác mãn hạn chắc nick MU của bác mọc rêu rồi

8. nếu là của tôi . bố mẹ cụ cị nội ngoại nhà tôi làm con chó . làm con chó cho xã hội phỉ nhổ

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  9. :), à ra cậu Xboys. vcl ,hôm trước chấp nhận bán 1 giá, hôm sau hỏi lại lại giá khác vì có người trả cao hơn. Nói thật chứ sau cái bài đăng bán của cậu thì mình cũng ko có ý định giao dịch lại với cậu đâu. Cho chết cái tội tham lam, ông trời có mắt.

forever**alone thích bài này.
  10. Xboys đã llừ đảo nhiều lần nhưng không bị bắt,vụ này to bị bắt kêu khoan hồng thế những người trước bị ông lừa thì sao tài sản của họ đâu,cách tốt nhất Xboys lên biến mất khỏi MUHN vĩnh viễn.
    toi nhớ không nhầm trước ông lập topic bảo mua nhà đứng tên mình nhưng lại bỏ ít tiền hơn nhà gái,và đã có suy nghĩ chia chác tài sản.
    Loại người này đừng bao giờ tin.

forever**alone thích bài này.
  11. Mr.Nôbita

thôi, dẫu sao cũng mang tiếng rồi, chủ top đã có lời xin lỗi rất nhiều rồi., anh em ai lại tiệt đường như thế.. cũng là người chơi mu với nhau mà.. 1 điều chắc chắn, không ai không có lòng tham, chẳng qua tùy lúc tùy người thôi, tùy hoàn cảnh mỗi người. chẳng nhẽ chưa bao giờ bạn tham..

12. d./cm định lừa thêm để mua chung cư cưới vợ hả =))

13. giờ mình chả biết nói gì . các bạn nói gì mình xin nhận . xin chịu .

14. cách tốt nhất biển khỏi MUHN này vĩnh viễn.

cách tốt nhất biển khỏi MUHN này vĩnh viễn.

Last edited by a moderator: 30/9/14
  15. Mua chung cư chắc phải dồn mấy chục triệu bạc ý nhỉ

chym8x thích bài này.
  16. sau vụ này mình sẽ thay đổi . để hoàn thiện mình hơn

17. Mr.Nôbita

muốn nghỉ khó lắm... chẳng dễ đâu. cứ bảo nghỉ 3 năm rồi mà mình vẫn đi đi lại lại web,,, lại nghiện

18. bản tính khó đổi.
    có lẽ m chưa đọc câu của Bác FAN trong 4rooom : Bác FAN có mắt thần.

19. sự việc đã như vậy rồi, thì chỉ mong sao bạn đừng làm như thế nữa. dẫu sao lần này cũng đủ đòn,, có 1 acc chính thuylinh92. vậy nên mong sao chủ acc kia có lời muốn như nào,,

giờ mà blcok thì bạn chủ acc cũng mất mà bạn cũng mất,, thôi thì 2 bên thỏa thuận rồi thả acc cũng được

20. Mình nghĩ nên cho nó biến mất khỏi MUHN cho trong sạch. Thằng này lừa đảo rất nhiều người, quen thói ko làm mà hưởng quen rồi. Sai mà vẫn cố cãi, chỉ khi block nó mới chịu lòi đuôi..Mong block vĩnh viễn, biến hẳn cho nước nó trong.[-(

chym8x thích bài này.
  21. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Làm ăn lương thiện còn bị dog cắn mất hơn 2x triệu thi cũng đành cắn răng thui Nói chung đời là thế ở đâu cũng vậy.
    Thạch sanh thi ít Lý thông thi nhiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi