Thắc mắc ADMIN VÀO GIÚP EM VỚI

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi forever**alone, 29/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chấp nhận thôi có gian ăn trộm có gian ngồi tù

2. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

ko biết nói sao . Giờ bỏ ra 10m củng ko còn cái gọi là " uy tín "

3. :)) nói buồn cười .sao lúc người ta bị lưà kêu trả lại acc ko chả lại .

4. tôi không đòi hỏi, giờ ôg nt lai nói acc toi co 600k, đồ đạc ko tinh ak, ôg ban hết đồ tôi rồi, 600k rồi nói adm khoan hồng, nực cười

5. bạn bị con chó nó cắn chưa? nếu chưa bạn nên thử 1 lần :)) .

6. Quá chuẩn cậu! Tốt nhất là nó bỏ mu đi cho ae bình an!

7. em mong nhận được sự khoan hồng của BQT . em xin chịu nộp phạt vào acc khobac. và gửi lại bạn ấy acc và đồ đạc . đồ em bán ra bạc đc 8770 bạc.
    để sửa sai lỗi lầm . em xin BQT khoan hồng cho em

8. ng ta xin rồi tha đc thì tha. ý tôi là vậy. chứ còn bị lừa ai chả tức. tức muốn tìm phang cho nó một trận ấy chứ. thôi ko spam nữa.

9. em xin chấp nhận nộp phạt . mong admin khoan hồng cho em

như thế nào tôi xin chấp nhận .
    mong admin khoan hồng cho em .và vào giúp em . em gửi acc cho chủ topic hoặc gửi lại đúng 1m1 . tiền em mua acc. và em xin chịu nộp phạt = bạc vào acc khobac

Last edited by a moderator: 30/9/14
  10. ID face cậu là Không Thể Quên hả trước định mua acc nhưng thấy toàn đồ n3 ảo quá lên k mua
    giờ lại thành ra thế này !
    cậu cũng lên tạo đk cho người ta sửa sai, đánh người chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy lại.
    Có lẽ sau vụ này @Xboys nó ko dám đi lừa nữa :)

11. trả 1m1 đi ai chô trả lại acc.acc cậu mau rồi mà .thuận mua vừa bán lại còn định thủ tiêu.giờ trả lại acc tôi là chủ top tôi ko lấy .đằng nào cung mất công rồi :).cầm tiền sướng hơn ko thì cứ để blog acc đi cho nhớ

12. căn bản là không phải 1 lần mà nhiều lần tái phạm .

13. nếu nhận được sự khoan hồng . mình sẽ gửi lại chủ tp 1m1 . và chấp nhận nộp phạt vào acc khobac như admin đề ra để sửa sai lỗi

14. Già r còn đi lừa đảo. Bó tay

15. acc thì không quan trọ
    thế mà vẫn có thằng đi lừa bị tóm về sau vẫn cứ đi lừa đó bạn ah cứ cho là tha 1 lần đi nhưng có hối hận hay là tiếp tục đi lừa đảo mới là quang trọng

16. gửi lời cám ơn anh .
    mong admin cho em cơ hội

17. adm đã blook acc, cảm ơn admin đã quan tâm đến pic của e, giờ đi ngủ đã, hôm nay bị bố mẹ nói là ngòi chơi game cả ngày rồi, mà có chơi gì đâu, đang tìm lai acc con chơi từ hôm 1.0 sang chứ

18. :) đc vote 1 phiếu cho ông để chủ tôp tha thứ

19. gửi lời cám ơn ông . lỗi lầm nào cũng có thể sửa nếu người đó biết chấp nhận . mong admin lượng thứ và khoan hồng cho em

20. lại là m

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi