Admin và bqt s4 trả lời hộ mình cái

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NhoVeAnh, 5/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. NhoVeAnh

NhoVeAnh Cư Dân

[:>/SIZE][/COLOR]
    Thứ 1: - Mình không hiểu tại sao là nâng cáp lên s4 mà đồ huyền vương và gậy đoạt mệnh trong ac,trong nv lại biến mất,đề nghị BQT giải đáp chi tiết và sớm nhất hộ mình cái
    Thứ 2: - Đồ mang từ ss3 qua(như life ...vv ko thể gd được.shop thỳ lúc bán được lúc thỳ không?)
    Dành riêng 1 sv không BEM nhau cho những nv từ x5 mới qua x1
    Chủng tộc SUM qua S4 qua thiệt thòi SGQ và Sách Hỏa Long để trang trí cho Nv
    Cứ thế này tớ nói thật anh em bỏ MU hết

2. Nghỉ luôn đê sao phải xoắn !

Nhức đầu !

3. mà anh em góp ý nhiều thế mà ông cường admin ko thấy vào trả lời nhỉ=))
    thôi nếu ko sửa đc thì chuyển anh về lại ss3 hay là về tất 1.0 rồi cho x2.5 lần những acc đã chuyển sang s3 là đc.đã ko biết sửa mà đòi lên ss4.đáng lẽ phải test thử trước rồi hãy chuyển ss3 sang.jo sang thấy nhiều cái lỗi quá trời.thế thì về lại ss3 cho nó lành

4. Master

Master Thần King

Những item nhặt được ở phiên bản này thì có thể dùng, giao dịch bình thường (tính từ sáng ngày hôm qua). Item có được trước thời điểm đó, nếu không thể dùng thì gửi bank (chaos, blue), add vào đồ (life, soul, bless) còn lại thì cho lên người mà rs.
    Bên phiên bản này, các quyển sách gọi quỷ, sách hỏa long có dòng skill >>> sách không có dòng skill thì không dùng được skill. Để khắc phục, bạn có thể vào Game nhặt scroll Cơn Bão Đỏ để học và train lv.

Last edited: 5/12/09
  5. các hạ nói thế thì quả là các hạ quá giỏi.tôi hỏi các hạ nhé(MASTER).giờ tôi mất mỗi lần là 1ty zen để xin đồ bảo hiểm.ngay khi admin chuyển sang ss4 admin mới gửi cho tôi.vậy mà tôi vào ep lên +13 mà ko đc.thế chẳng nhẽ giờ tôi pai rs cho mất đồ đi rồi lấy lại bảo hiểm nếu như muốn ép.vậy ai cho tôi 10 ty zen đây.trong khi admin hạn chế hết mức mọi thứ từ speed của các nhân vật là 507 đến 563,rồi hạn chế zen rơi ra.vậy tôi ko hiểu admin nghĩ kiểu gì

6. Vậy những đồ +9 bên SS3 sang đây không thể ép lên + 13 được phải không Mr thần king

7. Master

Master Thần King

Đúng rồi.

@KIMNAMJOO: trả lời bài của bạn đâu. Đọc kĩ xem đang trả lời bài ai nào.

8. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Thees con gay doat menh cua toi. Chuyen sang ss4 khong thay trong hom do. khong bao hiem thi sao. cha le cung mat ah.

9. tôi đang hỏi bạn luôn mà.vậy vì trường hợp của tôi là tôi xin lại bảo hiểm cái tay thái dương ngày 29/11 mà đến tận 1/12 admin mới gửi cho tôi vậy mà tôi vào ép lên +13 thì ko đc.vậy thử hỏi zen thì tôi đã hết mà admin làm thế thì bạn vào vị tri của tôi bạn có thấy thế nào.mà lại là đồ 380 lv nữa chứ nan thật.admin chỉ cần sửa lỗi item lv 380 là ổn hoặc là rs ko mất đồ chứ vừa hạn chế tốc độ speed thật lại như thế này thì chán thiệc đấy

10. Master

Master Thần King

Ngồi đợi Fan fix lỗi rồi ép lên sau. Đồ Thái Dương vốn là đồ 380 (chỉ mặc được sau lv 380), bên ss3 Fan sửa thành đồ thường, bên này không biết. Để như vậy thì không có lợi cho các bạn nhưng nếu xóa dòng Yêu cầu cấp độ 380 đi thì bạn sẽ không thể ép được dòng tím vào đồ. Riêng về vấn đề tốc độ tấn công, tôi nghĩ Fan có thể sửa được.

@Mas: Vấn đề mất đồ thì tôi không trả lời được, các bạn có nhận được đồ đã mất hay không thì chỉ có Fan mới quyết định được. Tôi cũng đã bị mất 1 set HuyenVuong 10% 5% 4% HP (vì không bảo hiểm) :(

11. ai bảo bạn là đồ đấy ko sửa đc về mặc mà ko cần lv vẫn mặc đc hả.sửa đc hết mà vẫn ép +dòng tim vào hết chẳng qua là lười mà thôi.

12. Master

Master Thần King

=)) Ai nói là không sửa được? Đọc kĩ!

P/s: Riêng về ép dòng tím, tôi đố bạn ép dòng tím cho bất kì món đồ nào không có dòng yêu cầu cấp độ 380 đấy :))

13. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Pm voi Admin thi rat it khi tra loi. Toan chem gio thoi.

14. dòng tím thì chỉ có item 380 mới addd dc thôi mà .. ^^ item thường thì chó dòng vang vàng thôi :D..em nói sai mọi ngừoi chém nhje :P

15. Nếu khó quá thì Admin cho rs ko cần cất đồ là ok:D.
    Còn vụ đồ của SUM thì Admin nên cấy thêm Skill vào sách gọi quỷ+ hỏa long cho anh em. Chứ giờ bỏ ra 1 đống bạc mua về vứt xó sao?
    Còn gậy ĐM nữa chứ.....Mất đồ do bị trộm đã ức chế rồi, đằng này mất do Admin mà Admin chẳng thông báo cho member éo gì cả.....Ức hơn:|

16. huyvkhpvnn

huyvkhpvnn Chiến Binh

đúng rùi . vụ của Sum thì giải quyết cho người ta đi. thấy kêu nhìu quá rùi. ( tui cũng thấy bất công ) Còn vụ mất đồ admin nên đăng bài xin lỗi . chứ để các ông ấy ức chế quá . Công Nhận MU sang phiên bản mới nhằm đi theo hướng mới. tạo nên cái mới lạ. Nhưng SS4 nhà mình lỗi quá .chơi phát bực mình

Không đâm ko chém, đời ko nể
    Khong tiền, ko bạc gái ko theo

17. Đồ Sum mất thì nhìu người bị > còn đồ soul của tớ bị sỵt sói hỏng qua ss4 này cũng mất luôn đã thế ding pedan cũng không cánh mà bay là vì sao ?

18. cho tui hỏi bây giờ sang ss4 đồ Ex mà tui kết hợp từ đồ trắng thì ko bán đươc lên chợ ảo à

19. cãi nhau nghỉ mẹ Mu như tui nè . rảnh nợ

20. mỗi ng 1 sở thích mà, ai nghỉ cứ nghỉ, ai chơi cứ chơi ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi