Admin và Anh Em Vô Ủng Hộ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoành_Cháng, 26/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bem người ta được thì người ta cũng phải bem lại được :)):)):))

2. chuẩn lắm..........................

3. De nghi ADM bo cach sop tang sat thuong+ dung dich uoc nguyen.Nhu the pk moi vui.Chu dung dc cac thu nay thi solo con j la thu vj>:P.Phai noi rang ghet nhat dua nao dung cachsop khj solo

Last edited: 26/2/10
  4. Từ cái chuyện thuốc kick thich mà các bác lôi nhau ra bàn luận , chả liên quan gì đến tiêu đề của topic cả , chán ko muốn chém , việc nào ra việc ấy đi :|

5. Ha ha , cái bọn dung dịch này bên x2 kô kém cashshop bên x5 :)) , solo vài trận thực lực cũng khó , nản !

6. tao nói thẳng với mầy nha.
    lịch sự thì solo 1 trận thật đoàng hoàng ko hack với tao sem ai mạnh hơn thì biết.
    DL của tao sức phòng thủ lên tận 19800 có thể nói là rất khủng ở sv x2.thằng kingofmu rs~lần với mầy nhưng nó 30 điểm master hơn điểm master của mầy rất nhiều mà nó bem tao cũng phải đánh tao vài hit mới chết.còn pk với mầy làm éo gì có chuyện ko hack mà lại bem tao đúng 1 hít ko kịp động đạy ko kịp bơm hòi sinh mà lại chết luôn....!mà tao bem mầy cũng phải vài hít mới chết.mầy mà ko hack và dung dung dịch kích thích thì tao bé bằng con kiến.
    nếu đã là anh hùng thì có dám solo 1 trận thật đoàng hoàng với tao ko?để cho anh em x2 sem....!còn cái loại hack thì tao ko chấp.......!

Last edited: 27/2/10
  7. thế ma tao lại thua kinhof dấy trả qua mày sợ tao quá thui chứ solo dến 10 chác gì tao an dc. Ma nói cho mày biết tao tra biết cái hack may nói la cái *** gì cả.......

8. mầy đừng có biện minh.mầy hack thì cả sv x2 biết chứ ko riêng gì tao?
    có gan thì hãy chấp nhập lời thách đấu của tao?solo 1 trận công bằng lịch sự......!kekekeke

9. may la thang chó nào mà lại vao f đây cắn tao mày bảo admin hay ai kiem tra nhat ky rui vào ma xem acc cua tao xem hach cái cut gì o cái mu ss4 này mày thích solo a rs bao lan cứ tầm ngang bàng tao vào đây chiến hết thắng thì thắng thua thì thua trả sao k như cái bon thua vẫn thích là minh thắng nhé...di làm tý về vào x2

10. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ko nói VOOIDOI dùng cái đấy , đeo cánh full vào solo thì nó phải khác hẳn chứ = nhau thì bỏ ra đống tiền mua cánh full làm gì , cánh full toàn dòng khủng , manalot 5% , còn cả dòng phục hồi hoàn toàn
    như lúc nãy cậu ấy cầm AChien007 đeo cánh full solo , bem 6ngonpro toàn ăn damge thẳng vào máu mà ko hề ăn vào SD , 6ngonpro thua trắng :D xong rồi cậu ấy cầm AnhTu007 ko đeo cánh full thì lại ko ăn đc 6ngonpro mạng nào , tóm lại pk thì đồ ngon , cách cộng point , chiến thuật sẽ quyết định

Last edited by a moderator: 27/2/10
  11. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

anh Chjen 0j ! Ban hack anh send cho em kho dung wa ! Luc nao day lai em nhe =))

12. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

sặc V.K.L , ứ đùa , đừng nói là có hack thật đấy nhé , Hack đc có mà loạn

Last edited by a moderator: 27/2/10
  13. thàng ml chem gio rui mang tiếng anh ra ^^

14. chúng mầy ko hack tao bé bằng con kiến....!
    thật là **.......!
    chưa đến lúc admin blog....!

15. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Trung ơi! Còn bạc ko tớ có thẻ Vietl đây!

16. dạo này nghèo lắm hết bạc rồi anh ah.

17. Lúc đầu những tưởng minhoang vô đối X5_20 về gần đây lại ngỡ là Hoanhchang thế hóa ra vẫn bị bem 1 hit ah :) , khoai nhỉ ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi