Admin và Anh Em Vô Ủng Hộ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoành_Cháng, 26/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ga thui.co ai nói là ko đc chơi xấu đâu.

2. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

có ai nói đó là chơi xấu đâu , mà dùng cái đó pk ko còn thú vị nữa

3. tuyền nói đúng lắm mình ngày trước MG và Suol tầm 900 hất lại bem mình còn khó chết mà mình còn bem chết được bây h có cái này bọn mg tầm 300 đến 400 bem mình cũng chết xong lại còn cười đểu chứ.nản wa ADM xem xét ý kiến của anh em bỏ cái đó đi

4. thế mấy ông rs cao suốt ngày đi bắt nạt bọn rs thấp thì sao,có thú vị ko?

5. ss4 thì quan trọng gì cái thành , đồ thần đấy ra , đồ đc khi win CTC yếu bỏ xừ , map săn đồ thần thì tìm chảy máu mắt ko thấy erohim , mà CTC dùng cái đó làm gì , vẫn là thuốc kích thích thôi , adm bỏ đi cho ae đỡ bức súc

thế nó sinh ra cái rs để làm gì , 1 thằng tâm huyết với 1 thằng nghịch , nói như ông đúng là nói với đầu gối còn thú vị hơn

Last edited: 26/2/10
  6. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

phụ thuộc trình pk thui , x2 mấy ông rs cao hơn có bắt nạt đc DL 6ngon đâu

7. thế ông bạt nạt bọn gà hơn mình thì sao.

8. Người ta bỏ công sức ra cày rs và master làm gì khi mà tất cả đều=nhau.Rs yếu thì đừng có ngo ngoe đánh nhau với rs cao,tự dưng ai bem làm gì,đằng này lại cứ thích thể hiện rồi bị bem lại bảo bắt nạt.Nản!

*HungBaby* thích bài này.
  9. nói như ông namhoun5 ngu éo chịu được.bao nhiêu tâm huyết thời gian của người ta để cày rs cao và master cao chủ yếu là để pk thắng người khác.Nay sinh ra cái dung dịch kích thích này thì Mu mất đi thú vị.tất cả đều bằng nhau pk 1 hít die.
    thế thì gọi là Mu 1 hít die chứ ko phải là Mus4 nữa

10. 6ngonpro voi hoangtrang: tui cho 2 ong uong cai day vao solo voi tui de xem tui gian lan cai gi thuc chat 2 cai day k co tac dung gi khi uong co cai tang toc do tna cong 20 la con dung dc cai tnag sat thuong 20% thi chi khi congthanh chien moi dung. Con dau con dog hoangtrang k an dc tao keu inh oi du dieu la hach agi voi uong cai gigi di nua tao k chap loai can chom khi cam chuot the ma keu nguoi khac.....

11. tao hỏi mầy nhé.trước cái lúc mầy chưa biết uống cái chất kích thích ấy thì mầy có nằm lia lịa liếm đất trước mặt tao ko?
    nếu thích solo thực sự thì ko uống chất kích thích thì tao và mầy solo 1 trận sem sao?ở cái x5-20 thì bất kỳ ai tao cũng chơi được hết.......!

12. chả bít nó có tác dụng đến đâu mà pót lên diễn đàn.chưa dùng thử bao giờ thì cũng đừng nói người khác ngu.

13. tao chua bao gio phai nam voi may lia lia, va noi cho may biet la tao tra co an uong cai deo gi ca hieu k con dau tao cho may uong cai deo gi tao cung solo voi may dam k. May bao tao lam lia lia vói may ao tuong hả

chung may chi pro khi tao chua snag x2 choi gio tao sang rui ai choi dep tao ne con k choi dep thi tao khinh nhu cho dien hinh la cai loai may. Con sau 6ngon voi minhhoang chit rui cung tra noi gi tai luc tao chit luc no chit danh nhau trong game voi chu dung nhu may con cho sua inh oi con dau tao cho may uong du moi thu vao solo sec vui ve xem ai an ai co khi may thang tao day do tam ly may nhin thay tao thang 6 ngon 5trang may so qua dam ra run tay thui. Chit vi ngu nguoi ta goi la gi nhỉ................

Last edited: 26/2/10
  14. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

rs cao mà gà thì bị bắt nạt chứ sao , ông bỏ ra ít công sức mà muốn thu về nhiều ư , cái thằng 3xx bem thằng 9xx 1 hit thì loạn à

15. dùng thử đi rùi cho ý kiến.

16. cứ để lúc nào admin giải quyết song cái chuyện dung dịch kích thích này đã.xong tao với mầy solo 1 trận bao nhju chaos blue tao cũng chơi.chứ cái loại rs thấp đồ lởm masterskin thấp thì ko bao giờ đủ tuổi để solo với DL H0anhChang của tao trừ trường hợp mầy chơi an gian.....!

17. cac ong cu dong ti la keu, dau phai mu choi chi de pk nhau dau co sao thi cu de the di dong ti la sua la y kien vai hang the, lai cai nhau to

18. =)) choi game toan nhưng thu cashop thuoc kich thich chan cai mu nay kop cho thuc luc hoa ra hang khung toan hang lom bom len nan

19. vai lin tao cho han may mua cach shop uong cai dung dich mà mày dang mo tưởng solo voi tao co mà sao phai soan thế đồ tao củi a may co k ma bảo đồ tao củi sv nay xem co mấy người có cánh dl phull 13 hả còn dâu dtm tao k thèm mạc o x2 de khoe. Mày đồ xịn hả solo di.........

20. Ton hót Admin thì cũng có chừng mực thôi chứ...Admin đi theo đường lối chống hack vậy mà tuyên chuyền phổ biến thuốc kích thích như mọi người nói...Mọi người tự hiểu về 2 con người đó...Một kẻ độc tài độc đoán..[Admin]

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi