Góp ý ADMIN ƠI LÀ ADMIN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlquan, 30/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không biết admin đã đọc hết qua các bài trên box hanoi này chưa
    thực ra mình không phải dân chuyên diễn đàn
    thỉnh thoảng mình chỉ đọc lướt qua các bài viết để biết thêm chút thông tin thôi
    nhưng đi đến đâu cũng nghe tiếng than khóc thấu trời vì 2 tiếng "đê ka"
    lại còn có người còn gọi là tây vương de ka quôc; vân vân và vân vân.....
    vào trong game thì không cần phải nói thêm 1 lời nào nữa vì không 1 lời nào có thể thay thế được 2 từ "đê ka"
    nay tiếng than khóc đã động đến lòng trời, ông trời đang ngày đêm đổ mưa rơi lệ thương xót kia kìa
    Trong cái MUHN này thì admin là ông trời chứ còn gì nữa
    hỡi ơi ông trời admin oi ông đã nghe thấy chưa
    hay ông vẫn ngây thơ như 1 con nai tơ và luôn luôn ở chế độ 3 không (không thấy, không nghe, không biết) the
    hãy rơi chút lệ thương xót đi ông trời admin ơi

Cha Cu Quý thích bài này.
  2. biết thế đừng kêu nữa.

3. giờ chúng nó đổi sang Đê Ka Máu hết rồi bác ạ, không DK nữa đâu >:) ;))
    em troll vậy thôi, các bác đừng chửi em tôi nghiệp :D

4. kêu nhiều quá c ơi, có kêu thì vẫn vậy thôi, thà đừng kêu nữa cho đỡ mệt, cái gì cũng có lý của nó rồi

5. chẳng hiểu top này là thế nào:-?

6. kêu nhiều quá c ơi, có kêu thì vẫn vậy thôi, thà đừng kêu nữa cho đỡ mệt, cái gì cũng có lý của nó rồi

7. Ông trời cũng chịu vì nó có sinh và rồi có tử , cái ji cũng có 2 mặt lên ông trời ngoảnh mặt làm ngơ !

8. Chơi dl mà húc chúng nó, mặc tham tinh vs pen sk vào xem nó có kinh k. Bọn nó toàn dk có pen đồ cả 2 chục triệu bạc thì chả khủng

gjahao thích bài này.
  9. thím này nói chuẩn này, mình cũng dl đây. nói chung pk với dk cũng phải có tí mánh chút. sẽ hạ được nhiều đấy

10. bẠN nói 3 không . biết 3 không rồi còn nói làm j ! cày dc 1 em DK ngon nó có nhàn như MG-Soul hay Sum ko ? cái gì cũng có giá của nó , nếu bạn nghĩ giá như nhau thì bạn chơi Dk đi !

11. Mình đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu ý nghĩa của bài diễn văn :D . Ko biết là mình dốt hay chủ top liên thiên nữa . khó hiểu :(

12. Mình đã đọc đi đọc lại, đọc kỹ đầu bài như thầy giáo bảo thì mới hiểu, nhưng vẫn ko hiểu:((

Chỉ hiểu 1 câu "Đê ka" là class Knight:D

13. Mình chả hiểu cái bạn chủ TOP này làm sao mà khóc nhiều thế.
    Sao cứ rúc vào sever chung làm gì. Ra mấy phòng non-pk ấy xem thằng nào hổ báo

14. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

nếu bạn ko máu pk , các sv từ 1-6 vẫn chào đón bạn 24/7/365 mà

15. UH, DK bem Ảrena k có chỗ đứng

16. chu top sang nốt DK đi :D

17. Đã là chiến binh thì ai chịu được đó cái tên nói lên tất cả :))

18. Adm là adm .thích chơi đc thì chơi ko chơi thì nghỉ .gọi adm là ông trời .với bạn muhn là bầu trời ah .fantasy là ngọc hoàng ah .hết từ để nói .đừng chìm vào thế giới ảo quá

19. Haha.. ông trời thì cũng có qus nhiều việc để làm nên bạn cũng phải thông cảm.
    1 ngày ổng phải đọc 6 tỷ cái email :D buổi trua thì sang ấn độ đánh cờ với Bồ Đề Đạt Ma. buổi chiều thì dy câu vs Poseidon.
    tối vào lại tiệc đứng vs Zeus bên châu âu.. mọi việc cứ phải từ từ :D

20. kêu thán làm gì, t đây cứ MG phép đi ks từ 1-6 có thằng nào dám bem đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi