admin nên xem xét lại việc chỉnh lượng zen rs

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KIMNAMJOO, 3/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin cho tôi hỏi giờ chuyển 1.0 sang ss4 mà lượng zen đòi sau khi rs lại tính theo số lần rs.ví dụ một nhân vật sau khi nhân rs là 30xx rs nghĩa là mất 300tr zen để rs.2 lần trong 1 ngày mất 600 tr zen.mà thử hỏi admin xem lượng zen mà khi đánh quá đc bao nhiêu zen.kể cả x5 thì cũng dơi ra đến tiền trăm nghìn chưa.thỉnh thoảng lắm nó dơi là mấy triệu nhưng đấy là còn mặc đồ full rồi đấy.theo tôi admin nên chỉnh mức là 50 tr zen cho mỗi lần rs bất kể là rs lần thứ 3000 hay là lần thứ 3.cho nó dễ.

trungk2, Anhsonlsvinhquang2 đã thích.
  2. lượng zen bảo lưu master còn chết.thằng nào 20 điểm mỗi lần rs đốt thêm 100tr nữa :))

3. SorryLove

SorryLove Chiến Binh

Tôi ủng hộ ý kiến trên của KIM mời các anh em vào biểu quyết!!!!!!!!!!!!

4. 0oooo0

0oooo0 Guest

thôi lậy hồn tôi mới rs 20 lần mà thấy vài triệu zen to lắm rồi mới chơi lấy đâu ra 50 tr zen mà rs ?

5. Kiểu này chắc không đủ tiền với chao để rs quá.

6. quả này anh em mình ra đường làm ăn mày hết thôi hix hix

7. sao không thấy admin vào cho ý kiến anh em cái nhỉ.liệu em có đòi hỏi gì quá đáng hay là mình nói sai gì mà admin ko thèm vào trả lời thế nhỉ.

8. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

:| ... Một ngày hết hơn 200tr zen rs,10 chao 10 blu......có thế thôi nhưng mà ngày nào cũng lõm đi 1 ít mới tài chứ .... =))

9. Tôi tán thành 2 tay 2 chân về ý kiến của bạn đó ! tôi cũng đã từng lập vài Topic về vấn đề Zen + Chao + Blue Nhưng admin đeo' thèm để ý tới ! Đành bó tay thôi ?? hic...Tôi nghĩ cứ đà này....anh em sẽ nghỉ chơi hết, vì ko còn j` để rs ? đi kiếm ư ( đánh cả ngày cũng ko đủ )....Đành Nạp bạc mua Zen + Chao + Blue để rs ! Và admin sẽ giàu ? còn thằng nào quá ghiền thì Nạp tiền ngu cho admin đi kaka

Last edited: 4/1/10
  10. Đúng vậy admim sem thế nào đi cho anh em còn đc nhờ chứ thế này thì anh em nan lem chao kô rơi ra bule cũng vậy va zen cũng thế

11. Mưa Ngày Đông

Mưa Ngày Đông Tân Thủ

Tôi đồng ý với KIM nhưng theo tôi sang S4 nếu ADMIN làm 1 số cách sau sẽ không ai nòi gì
    - 1 : Chuyển tất cả các ACC bên 1.0 sang S4 không cần biết là RS bao nhiêu lần
    - 2 : Được mang tất cả những gì mình có sang ( KHÔNG ZEN CŨNG OKE! )
    Làm theo cách trên thì không ai phản đối gì cả , bây giờ thấy 1.0 tan hoang quá anh em cứ bảo mang đồ vào bán lấy ZEN rồi NGHỈ MU
    Nản , Mong ADMIN xem xét
    Thank's

12. up lên cho admin tham khảo cái nhỉ ;))

13. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

. .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi