ADMIN hầu như ko quan tâm đến những gì chúng ta thắc mắc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 123vietnam, 7/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 123vietnam

123vietnam Guest

đó là mỗi khi chúng ta báo lỗi cho admin để sửa nhưng có chịu xem đâu Mu toàn là lỗi đâu đâu , rồi khi chúng ta thắc mắc thì cũng ko quan tâm

2. ..........................................................post dài tí cho a e đọc đỡ ngán chứ:(.
    Thô quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. Post ngắn gọn thế chứ dài quá ko ai quan tâm >:

4. Admin lam an chan qua toan lam sai voi thong bao

5. babyboy

babyboy Galaxy

Đề nghị gì thì sang hỏi đáp ý kiến , Sai box thì làm sao nhận được quan tâm.

6. Cả trăm cái thắc mắc đều đúng box và đều đúng quy định mà ông í có quan tâm đâu anh......

7. uk` đúng thế giò thì cứ post bài và chờ đợi nhưng không biết đến bao giờ được giải quyết

8. Chuẩn bị Fixx lỗi rùi đấy các bạn ah

Thank !!!

9. Sau khi update mới Fix triệt để lỗi cũ và sẽ xuất hiện lỗi mới =))

10. ko có gì là hoàn hảo cả bạn à. Kể cả ADMIN hay MU hay bất kỳ game nào # nữa cũng vậy thôi. Xảy ra lỗi ko phải là vấn đề quan trọng mà phải giải quyết nó thế nào mới là quan trọng bạn à. ADMIN ko phải là ko lắng nghe ý kiến của mọi người. Nhưng ở cuơng vị 1 người đứng đầu thì phải có những cân nhắc thật hợp lý và để vừa lòng tất cả mọi người thì quả thật là rất khó. Rất nhiều topic ADMIN cũng vào coi và xem xét đó chứ. Ko đưa ra lời nào nhưng cũng ko có nghĩa là ko suy nghĩ về nó. Mong mọi người cùng đóng góp để sửa dần lỗi của MU 1 cách triệt để. Chỉ Trách móc và giận dỗi thì ko bao giờ đi tới cái gì cả . ở đâu cũng sẽ có sự ko công bằng, thiệt thòi, chỉ có làm sao cho nó bớt bất công đi mà thôi. Nếu ý kiến của bạn hợp lý và rõ ràng mình tin ADMIN sẽ phải suy nghĩ để thay đổi . :)

11. ADM tập sự nói hay quá ta.
    đúng rùi. Nếu mình ở Cương Vị ADM thì những bài đọc của các bạn chắn mình sẽ đọc và suy nghĩ cái nào cần làm trước, cái nào cần làm sau.
    Phải Chú trọng đến cái Quan trọng hơn mà.

Thank !!!

12. babyboy

babyboy Galaxy

Nhìn cái chữ kí mà đến phát hãi :(

ADM chỉ điều hành còn các vấn đề sẽ được MOD và SMOD tổng hợp báo cáo lại.

13. làm mãi mới nghĩ ra cách để có thể viết dc dài như thế đấy. khổ công lắm cơ. đã thế còn phải hi sinh cái hình :((. thế mới ...bùn chứ

14. babyboy

babyboy Galaxy

Thông báo là bán thẻ rs tháng tại HP và có Phone + Ym thôi , GD thì gửi cho họ cái Card Visit ;))

15. chuẩn luôn. tôi thắc mắc rất nhiều mà ko thấy admin trả lời 1 câu hỏi nào.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi