ADMIN ghé thăm em góp ý chút !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi em_sai, 15/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

ss4 em nghĩ nên cho người mới chơi 10 tr zen . chứ không thì nản lắm . làm NV thì tốn zen . em rs mấy lần rồi mà không làm đc NV chỉ vì không có zen .

2. đọc acc đi tớ send cho 1 ít mà dùng tạm

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) chịu khó nhặt HHHT or thuốc mông ảo bán cũng dc zen đấy;))

4. hoàn toàn chính xác, với người chơi lâu thì 10m chẳng đáng là bao nhưng với người vừa lập ních thì đây là cả 1 vấn đề!

5. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

acc em là huyhva909 bác sent dùm em cảm ơn bác nhìu nhìu . bảo sao bên 1.0 sang chúng nó nản là phải !

6. AnhQuanNo1

AnhQuanNo1 Cư Dân

hix chưa sang ss4 đã thấy bao nhiêu rắc rối thế này thì cầy cuốc nỗi gì hizz. ADM làm sao thì làm đừng đê giải tán MU chỉ vì vài lỗi nhỏ nhé chứ theo tôi thấy có nhiều người nghỉ MU lắm rồi chỉ vì cái vụ nâng cấp này đấy tốt nhất là nếu để 1.0 vá ss4 song song được thì là hay nhất tuy có hơi vất vả cho việc quản lý nhưng chắc sẽ giữ chân được nhiều anh em ở lại hơn đấy ADM a, xem xét kĩ nhé ADM

7. ai sang thì nản thật, còn nhóm bọn tớ ko sang nên cảm thấy vẫn vui :D

8. đã chuyển cho huyhva909 400 m dùng tạm mình chỉ có thế bạn cố gắng kiếm thêm nha

9. nhà hảo tâm của chúng ta, cố gắng phát huy bạn nhé :D

10. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

em cảm ơn anh ! anh cho em zen đỏ thật lại được event 10 chao 10 blu 10 bạc rs lun ! hihi ! thank you verry much ! see you in the game !

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

bâyh mới thấy dc 1 nhà hảo tâm.Vào game xin 100m cũng khó;))

12. cũng không hẳn, nếu có nhiều anh em tốt thì xin đồ, mượn đồ cũng không phải là chuyện khó

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

pm còn ko thèm trả lời =)) nghĩ mình top mà khinh thường người khac cũng là việc ko lên

14. Mới chơi thì đánh ở đâu ra HHHT :-w :-w

Thuốc mộng ảo 5 6 mới có giá, chứ 1 2 3 4 cũng chả ăn thua gì. Move vài phát hết zen luôn ;)) ;))

15. 1.0 là hay bởi vì đam mê ke ke ke . Tức *** chịu dc
    Thuốc đắng thì dã tật . Sự thật thì mất lòng . VN thua Malaixia rồi nản wa" ko muốn nói gì thêm nữa.

16. Ô dm thằng này Topic nào cũng thấy spam cái câu này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi