Góp ý ADMIN ĐÃ CAN THIỆP QUÁ NHIỀU VÀO SV VQ!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KenDK, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi không cần biết vì sao. Tôi vừa đi công tác dài ngày ở HQ nên nhờ đứa em cắm hộ rs và MT. Bây h tôi về và chơi thì cảm thấy nản vô cùng. giá cả cái vẹo gì cũng giảm trầm trọng. Nói MU lâu dài mà chưa đầy nửa năm đã thấy chán thì đúng bó tay thật. Nói thật em xin mấy anh GT vs Viper cứ mặc kệ VQ đi. bọn em không cần event gì đâu. để bọn em yên. Ok? bây h 4 acc có 2k PO 2k V

coixuongkkledem0488 đã thích.
  2. phũ

ChetGiaVocoixuongkk đã thích.
  3. phàng

ChetGiaVocoixuongkk đã thích.
  4. chuẩn, suy thoái kinh tế trầm trọng

5. người ta chơi vui đấy chứ. Bạn thích đồ đắt thì lúc nào cũng có người đang muốn bán sét 13 15 cho bạn đó, bạn muốn mua đắt người ta chẳng thích bỏ xừ ra ấy chứ . Giá cả do member tự đề ra cái giá và thách đố nhau mua, mua và bán thì gọi là giao dịch. Bạn có thể nhập hàng giá cao để nâng giá trị đồ đạc lên thì mình cũng hoan nghênh, nhưng ko có lí do gì khiến bạn phải khổ thế. Tại sao ko hòa đồng mà chơi cùng mọi người, lẻ loi làm gì. Rẻ thì rẻ chung mà đắt thì đắt chung, đắt mãi ko được thì nó phải rẻ đi, nó là bình thường

taimen thích bài này.
  6. nói ra thì cũng đúng nhưng kể ra nó cũng sai cơ ^:)^

7. bạn ko hiểu ý chủ top nói hả, ví dụ cách đây 1 tháng bạn bỏ ra 10 triệu mua 1 sét đồ, bây giờ nó còn giá 5 triệu thì liệu bạn có tiếc.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi