Admin có thể giải quyết trường hợp hy hữu này...??

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi _Cadre.Hung_, 30/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Admin giải quyết như thế nào với trường hợp của tôi.Hôm trước mua trên chợ ảo cái w3 soul full,rồi bảo hiểm.Hôm nay vào đang cày level thì tự nhiên biến mất.Nhìn trong danh sách bảo hiểm cũng ko còn nữa.Như thế là bị quét.Tôi lại ko hề biết w3 này là đồ gốc để dupe hay đồ dupe ra.Như vậy tôi bị mất tiền oan sao????

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Có thể liên quan đến việc quét đồ hoặc không, bạn nên cung cấp thêm thông tin cụ thể để admin kiểm tra.

3. tóm lại thì có phải là admin đang dựa vào sacaldan đúp đồ để quét hết đồ của member không thế.cũng nên vừa phải thôi anh cường ah.

4. Thiên Thanh Hi

Sự việc còn đang tìm hiểu mà ông đã "tóm lại" rồi. Làm ơn chờ trả lời rồi hãy kết luận!

5. Hưng ơi hàng dupe đấy.tạm biệt nó đi pm yahoo tớ bảo nhé

6. tại tôi thấy sự việc thật ra cũng chẳng co gì mà khó giải quyết nhưng mà sự việc nào tôi cũng thấy admin cường giải quyết lần nào mà không làm cho member kiện lên kiện xuống.thấy mà buồn

đấy giờ lại còn không vào đc cả quản lý acc nữa.không biết lão cường lại đang sửa cái gì nữa đây.đang rõ buồn ngủ lại cứ pải ngồi trực chiến như thế này nữa thì có mà ngã hết với nhau roài =))

7. _Cadre.Hung_

Xin lỗi Hi vì sự cố hy hữu mà đã phải lập topic này.Tớ ko có ý kiến gì thêm.Hi Close dùm tớ nhé.Thanks !!!

8. Thiên Thanh Hi

Sao vậy? Bạn cho thông tin về nhật kí giao dịch thì admin sẽ tìm ra nguyên nhân mà.

9. _Cadre.Hung_

Vấn đề này cũng hơi tế nhị.Nên tớ xin phép ko nói ra nữa.Dù sao cũng cám ơn Hi vì đã quan tâm nhé.

10. Anh Hi Pm Fan sửa sever ngay kìa hichichichichic

11. admin ngủ roài.mất sever lâu roài có vào đc đâu.đúng là lão HI béo,chỉ biết chăm lo cho cái 4rum này thì tốt mà không vào thử mu.

12. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hi đẹp zai vãi dám bảo béo nhìn thì biết.và ko cần bàn cãi gì đẹp gần bằng tớ.:))

13. Thiên Thanh Hi

14. có chắc không hay lại nhìn thấy KIMNAMJOO này thì HI lại bảo giá như mình là đàn bà =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi