admin cho em hỏi cái

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longchoc, 31/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. longchoc

longchoc Tân Thủ

anh ui acc longchoc đã chuyển sang ss4 va đã chơi được một thời gian
    em đổi email của em từ quanglong71@yahoo.com sang email mystyle.iukonpe.h4ngx0m@yahoo.com.vn
    có 1 vấn đề đã xảy ra khi em tìm lại thông tin và lấy mã ưu tiền đó là nó báo : Đây Không PHải email đăng ký của account longchoc
    mong GM xem sét và xử lý giúp em

2. admin giúp tôi cái,tôi co acc bên 1.0 là ninh0610 co nhân vật S (ninh0610 rs 85 lần) chuyển sang ss4 từ hôm thứ 6 tuần trước( ngay 26/3/2010). trước khi chuyển trong pank 1.0 tôi có khoảng : 400 bac,500 chao,200 long, đồ đạc mang theo khi chuyển gồm 1 cây sh+13 28( tay và mũ +13 24)+GR+KR(+13 28)+Khieng +13 35 đều Ful thần+bộ R+PD +11 FKT và nhiều đồ Ex cần dùng và đã chuẩn bị đầy đủ để chuyển sang ss4. Quá trinh chuyển sang đã thành công nhân vật đã tạo lại được nhưng đồ mang sang ss4 chỉ lấy lại được kr+áo sh 11 28va 3 món đồ Full. đồ còn lại và tài khoản pank bên 1.0 sang đây ko thấy đâu cả. đề nghị admin giải quyết nhanh giúp vì tôi đã thông báo từ hôm chuyển sang đến nay chưa có câu trả lời. có thông tin xin liện hệ email: ninh0610@gmail.com hoặc yahoo : ninhhn_0610. xin chân thành cảm ơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi