Admin Bán tuần lộc và Gấu trúc trên chợ ảo??????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi sonprince, 19/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đây là nguyên văn thông báo về bản nâng cấp của Admin lúc trước:
    và sau đó thì đã lên phiên bản mới như hiện tại. Nhưng 1 số điều trong bản cập nhật vẫn chưa dc thực hiện. và...member vẫn mong chờ 1 bản hoàn thiện từ Admin. vậy mà hôm nay lại đùng 1 cái Admin bán tuần lộc với lại gấu trúc trên chợ ảo với giá 500 bạc và 2k bạc 1 con. :( theo mình như vậy thật là ko hợp lý. chẳng lẽ những thông báo của Admin chỉ là để nói rồi để đấy. Hoàn toàn ko có giá trị gì sao? chẳng lẽ tiền là tất cả với Admin sao? Mình vẫn nghĩ admin sẽ hoàn thiện đầy đủ những tính năng cho mem như những gì đã nêu. nhưng hiện thực thì nó còn rất nhiều lỗi. mà ko biết bao nhiêu người đã lập và phản ánh. Mong admin xem xét thay đổi cho mu hoàn thiện hơn. Nhưng xét cho cùng thì rất nhiều thông báo của Admin đưa ra chồng chéo lên nhau. trong khi cái trước chưa thực hiện hoàn chỉnh thì đã xuất hiện cái #. Thông báo của Admin cũng giống như 1 lời tuyên bố, khẳng định, một lời hứa. vậy mà giờ đây nó vẫn chỉ là.....lời hứa vậy sao? :(.
    Cái dòng mình tô đỏ bên trên. Cho thấy Admin đã muốn giúp đỡ 2 chủng tộc Ef và Sum cho công bằng với chủng #. Nhưng giờ thì nó như mồi câu để mọi người chộp giật. Sói HK đắt và hiếm thì ko có gì phải bàn. Nhưng đến cả panda và hưu cũng như Sói HK thì :(.
    Lời nói thật lòng luôn luôn khó nghe. Nhưng mình chỉ mong Mu ngày 1 tốt đep hơn. :( .
    (Nếu trong cuộc sống thực mà giám đốc của bạn tuyên bố sẽ tăng lương tháng này cho nhân viên và có 1 chuyến du lịch xả hơi. Nhưng đến tận 3 tháng sau nó vẫn ko dc thực hiện thì ko biết có ai thấy buồn và hụt hẫng ko?)
    Có lẽ Admin rất bận rộn với trăm công nghìn việc. Có lẽ bài viết này chẳng đáng để ý. Nhưng đối với mình....Lời Hứa...rất quan trọng.Thân!

Last edited: 19/8/10
    sang252DeathKing đã thích.
  2. ủng hộ . ý kiến của chủ topic rất hay .

3. đang test thử thôi mà chắc mấy hôm nữa là bán đại trà

4. edit cho vào quote đi bạn .

sonprince thích bài này.
  5. banban

banban Guest

mai sẽ bán =zen trong shop loren =))

6. Sặc..... Ko có đâu....
    Bán thế thì chết ta à

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

admin nói là bổ xung chứ đâu có nói là cho không :D tớ vừa xúc xong , 500 bạc cũng đáng mà , có to tát gì đâu cậu , tự nhặt zen và 50% exp còn cao cấp hơn cả cashop , bán đại trà có mà cashop ế ẩm à :))

Last edited by a moderator: 19/8/10
  8. Ho ho mog là admin sẽ bán nhiều
    nhưng chủng tộc mg thì admin nói như đúng rồi mà còn khổ k khá hơn trc'

9. Cái này chẳng liên quan đến lực đánh.. như...SÓi HK..
    CÓ nó hay ko.. cũng ko tác động quá nhiều vào MU...

10. các Mu khác shop lorencia có 20k zen thui hi vọng Mu HN cũng đc như vậy ;))

sonprince thích bài này.
  11. Cũng có thể admin sẽ ra... Nhưng là con: 1 chém là chết..., tăng 40% kinh nghiệm như trên đã nói..
    Con mua = hàng k bạc phải bền hơn.. và tớ thấy nó cũng khá bền... ĐỘ bền giảm rất ít.. và tăng 50% kinh nghiệm Và nó là đồ hoàn hảo

12. Bổ sung có nghĩa là sẽ bán trong shop. đại trà thì mới giúp dc mọi người. chứ bán trên chợ ảo chộp giật từng con 1. thì gọi là bổ sung hả? bán trong shop= zen chứ có phải cho ko đâu cậu. hỗ trợ thì phải như vậy chứ? việc nó giúp tăng zen và nhặt zen cũng ko có nghĩa là cadshop ko ai mua. vì nếu cậu mua cadshop tăng exp thì chắc chắn là cậu sẽ lên lv nhanh hơn rồi. mà nó lại rất dễ chết. mua 1 con mà 2k bạc để nó nhặt zen và tăng 50% . nhưng chạy lên k3 quái đánh chết hoặc fem 1 hít nó chết liệu ai dám mang đi ko hay để trưng bày thui? Mình nghĩ chắc Admin đang test....Hi Vọng Thế!

13. banban

banban Guest

yên tâm mai khác bán trong shop loren anh em căng mắt ra mà nhìn =))

14. Cái này cũng giống như sói Hoàng Kim.. và kon rơi đó..
    Đồ bỏ 8k bạc ra nó khác với đồ 8 triệu zen chứ..
    Hết

15. banban

banban Guest

kaka rồi nos cũng xuống giá như sói HK thôi ;))

16. Chắc chắn nó phải khác nhau...

17. Giờ ôm bạc là có lợi nhất

18. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Admin cứ bán như bán sói HK là tốt nhất , mình phải rình mua con gấu trúc mới đc ;)) đua G mà có cash x3 lại thêm 50% con này thì vô đối :))

19. Bổ xung thú cưng của ELF và SUM
    CŨng có thể đây là 2 kon duy nhất mà DL và Các chủng tộc còn lại có thể dùng được..
    ADmin cũng có chủ ý của riêng mình rồi.. MỌi người ko phải lo

20. cuong001

cuong001 Love Agribank

Mình thấy lên bán thú cưng với giá vừa phải để mọi người ai cũng có thể mua được, chứ như sói hoàng kim thì mệt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi