ADM xem xet lai .rat vo ly

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traihq, 4/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đề Nghị ADM xem xét lại Acc:TraiHQ80

Cho tôi bàng chúng cụ thê? về việc ADM bao? tôi dúp dồ .tôi dúp lúc nào và co tàng chu dồ dúp hay ko..co buôn bán dồ đup hay ko????ma chi vói 1 câu là bao tôi đúp đồ rồi blog acc cua tôi .nếu bao tôi đúp thì cho tôi = chúng cụ thê ...????

2. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Ai bảo tham , cứ thi thoảng tung ra 1 cái rẻ hơn 1 xíu so với giá trị thực có phải êm ko , lại còn tham

3. Tham Thì Thâm ! Đa Dâm Thì Hại Thận

4. nói chung cũng không biết được vụ này cứ để điều tra anh bình ak

5. ngu thì nói it thôi :-j

6. cai thàng lao dông chân tay thì câm môm` . tao hoi ADM chú hỏi gì dến mày...

7. Thằng này chắc là lao động = lưỡi ( không biết bản thân có gì hơn người ta không nữa...)
    Ăn nói như này thì chắc chắn là không thể lao động = trí tuệ được rồi ! ;))

8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Không biết đến thế kỷ nào ADM mới trả lời riêng cho topic này (:|

@ A. Phương: Lao động = lưỡi chắc là chuyên đi vét m_ _ _ :-"

Last edited: 5/8/10
  9. lao động chân tay hài anh em người ta cm cho mày bài mà nói vậy thì cút đi bạn gì ơi

10. NhocLi_Pro

NhocLi_Pro Cư Dân

may ngu the ko mhim cai nick no la 85 la ma cu sua mai

11. Riêng chuyện này.. Ko 1 ai ủng hộ ông cả đâu..
    Mà ông nghỉ luôn MU đi.. CHo Mu nó trong sạch..

Mất ông càng vui

ConLauMoiKhungSH300ii đã thích.
  12. ngu thì câm mồm vào. thế chết ko ai thương =))

13. Cái thằng traihq sinh năm bao nhiêu mà ngu vậy em. Thế chú em nghĩ yêu 1 đứa 15 tuổi và quan hệ với nó thì có bị đi tù ko?
    Nếu nói e thấy nó rao chợ trời bán bạc giá rẻ nên mua thì người ta còn suy xét. Bên đây nói biết bạc dupe , bán rẻ nên mua thì ngu ko còn j để nói.
    Cái này là tội tiêu thụ hàng bất hợp pháp, mà cái tội này biết hay ko biết đều bị xử đẹp.
    Đã post để biện minh còn ko biết đường nói.
    Ngu vãi cả hà .

14. megaibaby

megaibaby Cư Dân

ADMIN xem xét vụ này đi, nói thật chẳng biết lý do gì tự nhiên acc: ANHTHONG cũng bị block.. thử hỏi nếu là đồ dupe thật thì hỏi rằng có thằng nào biết đấy là đồ dupe để tránh ra mà tàng trữ. Admin block ANHTHONG quá lắm phải có bằng chứng cụ thể chứ

15. Thế có bằng chứng j để chú mày vô tội. Dựa vào lời nói của chú em thôi thì chưa đủ đâu.
    Dupe đồ là phải nghiêm trị !

16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

= chứng acc ANHTHONG rao bán 1 đao quyền năng +15 full với giá 13k bạc :| ai tin được đây ko phải là đồ dupe giơ tay :D

em ko giơ tay

17. ko ai giơ tay . hỏi ai tin ANHTHONG đúp đồ giơ tay thì có nhìu ng lắm ku à

18. ANHTHONG

ANHTHONG Hiệp Sĩ

Noi nhu chung may ma nghe dc a. tao la chu acc :ANHTHONG day. Tao ma biet la do dup thi tao viec gi phai tang chu co may mon do nhu vay,sao ko dup that nhieu. Ma ong Binh TraiHQ80 bao cu ban cac do anh dua voi gia re. Tao thay ong ay dua nhu vay thi hoi xem thang nao biet day la do dup ma ko nhan.Ong ay noi la "ban ho cho anh roi chuyen het bac sang cho anh". Thi cho anh em voi nhau ai ma khong tin tuong cu tuong do binh thuong ban ho ong ay thoi.Nen mong nguoi nguoi giup chu acc:ANHTHONG dc choi tro lai 1 cack nhanh nhat voi.Bao nhieu tam huyet cày cấy h bi thi nay nan vo cung.Mong anh em va Amin xem xet lai.O cai x2 chua bao gio lua ai ca o ss4 nay(ke ca 1.0)

19. xem xét cái gì nữa ! Cái Đĩ già mồm

20. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

ko có gì đê xem lại cả ! nếu có trách thì trách ông bình TraiHQ1980 đã.... có ý đồ đen tối vậy thôi !

giờ ông giải thích thế nào cũng ko đc thả block đâu mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi