ADM xem xet lai .rat vo ly

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traihq, 4/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. toi ko tham gia dup do .toi choi o quan ngay sat nha` ,chieu nay may dua no dup no cho toi toi ko lay vi so blogg.toi chi mua lai so bac cua bon no = vnd vi thay gia re? .chu ko he` tham gia vao dup do` ,hoac dugn vao do dup nen de` nghi ADM xem xet lai cho toi .chu toi ko tham gia dup hoac lien quan den .nen ADM cho toi cau tra? loi som nhat va bang` chung cu the ...toi co buon ban hay tang` chu? do` ji dup ko???

2. ko dám lấy mà dám mua lại bạc của bọn dup. đúng là bựa =))

Last edited: 4/8/10
  3. kể mà bỏ đi cái câu mua bạc vì thấy rẻ thì chắc là hợp lý hơn.

4. Của biếu là của lo,của cho là của nợ.Đã biết là bạc đen rồi mà ông còn cố tình mua (tham rẻ chứ gì) :)

5. re? chang mua toi co chom cap dau .voi lai bac thi bac nao chang giong bac nao.vo ly qua.neu la cac cau thi co mua ko??? khi ma minh ko chom cap

6. yousmile

yousmile Guest

nói thế mà cũng lên nói sao hài quá di thôi

7. mua bac ma cung cho la sai trai ah` .neu noi nhu cac cau thi co ma blog het cai MU nay`.to ko xjn ko dup ko an cap ma mua = tien mat vay cau bao toi sai o dau .con neu noi nua thi nen thoi de to hoi ADM .de nghi cho toi cau tra loi`

8. Ông sai ở chỗ là biết đó là bạc Đen rồi mà còn mua.Số bạc đó là của những người cũng tham rẻ như ông xúc đồ dupe trên chợ ảo=>Đó là bạc bất hợp pháp.

9. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

biết bạc đen mà mua với giá rẻ ! thì vẫn có tội tàng chữ và sử dụng trái phép bạc đen :D

10. tien` giet nguoi` va tien mo hoi nc mat # nhau cho nao` .chang co ly do nao ma ADM blog Acc cua toi dc .khi ma toi ko tham gia tang tru hay dup hoac van chuyen do dup . de gnhi ADM cho toi 1 cau tra loi

11. block tạm thời để điều tra đã, ông bạn cứ bình tĩnh,rất nhiều người bị thế này mà

12. 0932273666

0932273666 Guest

cũng hay nhưng tôi chót bị thằng chó nào bán 2 cai dqn =40k rẻ lên xúc rồi h ko bán dc nữa

13. nếu ko sao tôi xin xúc tiếp Đqn nữa nhé
    to: THQ
    mày mua bằng VND thì mày tìm lại thằng bán cho mày mà đòi tiền nhé tao đọc những chữ mày nói ngứa quá

14. tóm lại là bao nhiêu 1k bạc.

15. =)) lý do của chủ topic thật *** , ko dám mua đồ dupe nhưng lại dám mua bạc đen :D nhưng đấy chỉ là ông nói !
    Ai dám chắc ông và bọn dupe quen biết hay là 1 hội ? TÔi lại bảo ông và bọn dupe là 1 hội đấy
    chả có = chứng gì cả

16. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

tự nhận chứ đừng hỏi nhé. mấy đứa nó gần nhà mua = vnd thì tìm chúng nó mà giải quyết hậu quả

17. *** đúng là bình gà . block thì thôi . kêu oan làm gì . lần sau khôn hơn la được .dậy mãi rồi mà không khôn hic

18. Block đi.. chém thẳng tay

ConLauMoiKhung thích bài này.
  19. ở đây thì tớ ko bít . nhưng nếu xét theo pháp luật thì bạn phạm 2 tội .
    1: Rửa tiền( bạc) , tiêu thụ tài sản phi pháp......
    2: Biết mà ko báo = thông đồng với kẻ phạm pháp .
    2 điều trên ai cũng nhận ra cả . như vậy có đáng bị xử lý ko ?

never4get thích bài này.
  20. Chớ có nghe "thằng Nghiện nó trình bày"....

ConLauMoiKhung thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi