ADM vao cho em hoi ty'

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chienck5, 16/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cho em hoi lam sao acc thangkho cua? em lai bi khoa' vay ?

2. anh ADm ƠI LÀM SAO ACC của em lại bị khóa vậy.

3. anh ơi lào sao mà acc của em đang chơi tự dưng lại bị khóa vĩnh viễn. bây giòe pải làm sao hả anh. khóa thỳ cũng phải cho em một lời giải thích chứ.Cày bao nhiêu ngày bông dưng bị khóa cay kô tả đc

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

5. hjx... ThangKho lâu nay hiền như cục đất ý mà lại bị block acc thật là buồn. Chắc là do nguyên nhân khách quan đưa lại thôi. ThangKho xin ADM tha thư cho rồi mà chơi lại tiếp và bớt nói tục đi.
    Tôi cũng mong ADM tha thứ cho ThằngKhờ.
    ai cùng ý kiến vào đây Chém mạnh nhé ;;)

Last edited: 16/11/09
  6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Ai cũng có lúc như thế mà Gangter bo qua cho anh em đi .....

Bây giờ mọi chuyện đã rõ ràng mọi người đều đã hiểu nên ADm nên bỏ qua nhé

7. trời ơi thằng em tôi làm cái gì thế này. nó vao acc của em trên diễn đàn. ác thạt đấy. ANh ơi đấy là thằng em của em nó nghịch đấy, chứ em kô nói thế đâu. Em mong anh thả cấm cho acc cua em để em tiếp tục chơi cùng các anh em.còn chuyện chửi tục trên diễn đàn em thay thằng em của em xin lỗi anh . mong anh bỏ qua và thả cấm cho em

8. :D Thôi bác ác min tạm tha 1 lần đi cho bạn ấy án treo giò ;)) đợi ngày chém thật =))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

10. anhchienc

anhchienc Chiến Binh

em ko hiểu tại sao cả. acc trên diênc đàn của em kô liên quan gì với acc chơi Mu cả. acc choii mu la thangkho acc vào diễn đàn la chienck5 mà anh lại làm như vậy. em ko hiểu gì cả

11. ADM tha cho bạn ấy đi, chắc có sư nhầm lẫn, thấy Thang_Kho trong games hiền như cục đất, cả khi pk với DD thằng khờ cũng chỉ post bài mà ko tham gia mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi