ADM va ban quản trị Trả lời dùm vấn zen quá max

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi motthoivimu, 5/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vấn đè zen để rest bây jo` là cả 1 vấn đề đối với A E chơi MU mà viết bài mãi ko thấy ngó ngàng ji` la sao

2. ai cần zen pm cho 10ty zen rs =))

Anhsonls thích bài này.
  3. sax ghe wa em phai? nhiu tien` cho 10ty? nay day

4. vào sever x5 mà cày chaos , hoặc bán blue chaos ở chợ ảo mà kiếm
    riêng đi nhặt 1 ngày ít cũng đc tầm tầm 1 tỷ là min .nhặt đc chaos thì bán 40m 1 viên trong game , ra chợ ảo mua 1 ít mà RS , giá bèo có 12tr 1 chaos

5. alloutoflove

alloutoflove Guest

cái mặt Gian Thương như ông mà đòi bán 12m/chaos ở chợ á, nói ko biết ngượng, còn ông bảo bán C trong game 40m á.Ông mua không giá 35 thôitôi có ít khoảng 30 viên thôi ông mua thì Pm nha. spam thì lượn

6. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Mỗi người một cách nghĩ. Đừng nói người khác là kẻ này người nọ. Người ta có góp ý thì mình ghi nhận.

7. Chuẩn không cần chỉnh anh Thạch nhỉ :D bạn lập topic người ta có ý kiến đóng góp với bạn thì không nên nói này kia, có thể nó không thật sự hợp lý nhưng đọc kỹ vẫn thấy 90% là có thể triển khai thực hiện mà

8. cái thằng rẻ rách này , 35m mang đây t mua hết , thử vào chợ ảo xem có bao nhiêu chaos bán = Zen , ở loren xem có bao nhiêu người bán chaos ra Zen , hàng chục người gặp t đều nói kiếm đc ít cũng phải 1 tỷ 1 ngày chơi Sum X5,t đã nói lại cách kiếm zen cho rồi mà còn bày đặt đi chửi càn .
    trong game người ta vẫn mua là vì đi ép đồ ,nhặt đc chaos trong game thì bán đi , ra chợ ảo mua RS .
    ở X1 có thể đi săn nhện , đc đồ socket xịn mang ra chợ bán , 1 món đc 200m là ít .thi thoảng săn đồ thần mấy trăm bạc 1 món .toàn là kêu này kêu nọ

9. chuan day,cac ong cu cam chuot cay lv roi ngoi ma doi zen nhay vao tui

10. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Ko biết bao giờ Admin mới mở hệ thống tự động bán zen quên quản lý acc mọi ng mua để rs nhỉ? chứ bọn sâu bọ bán trên quản lý kia toàn là lũ sâu thương mại..mỗi ngày chúng nó nâng giá zen lên thật cao sau đó no giảm xuống giá chết ng..mọi ng bắt buộn phải mua của chúng nó..zen tầm 110 đến 120 bạc /1 tỉ là hợp lý...bác Admin vào cuộc đi chứ..Sống chết mặc bay vậy sao?

11. tÓM LẠI 1 KAU LÀ ADM MÀ BÁN ZEN TRÊN QUẢN LÍ ACC THÌ A E CO THẺ CÀY MU THOẢI MÁI DC KO PẢI LO NGHĨ VẤN ĐỀ ZEN REST

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi