adm phải vào ngay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trần duy việt, 23/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

acc của tôi rs có 33 lần và: Theo chương trình hạn chế Bank, mỗi ngày bạn chỉ được phép giao dịch, chuyển khoản:
    660 bạc,6600 triệu Zen, 660 chaos, 660 Blue
    Hạn mức còn lại hôm nay của bạn: 598 bạc,6600 triệu Zen, 660 chaos, 660 Blue.
    rồi thế này :Quaydau 3300 Bac Mua nhân vật Wantanabe 18h40 23/6
    coleone 450 Bac Mua nhân vật HuonqBau 18h30 23/6
    acc tôi la csnd. adm làm sao mà chủ acc la tôi còn ko biết làm thế nào để chuyển được bạc đi mà với bọn ăn cắp lại đơn giản thế !
    adm giải quyết thế nào đi chứ làm ăn thế này mất khách quá .
    chỉ biết nói 1 từ : Ức chế với cái mu ss4 này ...

2. chúc mừng
    mà acc Quaydau ăn chộm ah=))

Last edited: 23/6/10
  3. sang bên tố cáo hỏi đáp đi bạn , mà nên chụp cái ảnh chứ toàn viết thế kia chả hiểu thế nào.

4. vừa mua bạc của thằng em. ăn cắp đếch gì. nó bảo acc han chế bank rồi bảo mua nvp 3k3 bac

5. anh bảo mày ko nghe mà. mày mua đc bạc đen rồi ku ah .acc đó là acc hack đc . nhưng mà ko chuyển đc bạc nên nó làm cách đó đấy . tham rẻ có ngày chết . ai bảo ko nghe lời đại ka dạy

6. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

ông nào biết thằng có acc quaydau nhà nó ở đâu ko ?làm ơn chỉ với

7. Last edited: 23/6/10
  8. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ơ hơ sum HuonqBau mình vừa đăng bán đã bị xúc ngay

9. ADM ko vào đâu.mà viết bài tố cáo cung chẳng dc gi.tao mất đò +bac hôm 19 post 10 bai ma chẳng dc dăng bài nào.biết thăng chôm đò ma ko lam dc gì

10. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

thế ông ở chỗ nào HD ? có biết cái thằng bán cho ông ko ? mấy thằng rẻ rách trong bqt mu này ko coi dân game ra gì nữa rồi ,tự giải quyết thôi !

11. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Rẻ rách là loại ngu nhưng lại đi đổ lỗi cho người khác, xét ra thì BQT chưa đổ lỗi linh tinh cho ai đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi