ADM làm ăn kiểu gì hay là lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhocxinhbg, 16/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhocxinhbg

nhocxinhbg Hiệp Sĩ

hiện nay MUss4 đã nâng tỷ lệ thành công khi ép đồ lên +10...+13 thêm 10%. Nhưng tui chả thấy thành công nhiều hơn thậm chí còn thấp hơn á. Gì mà ép cái w3 lên +10, +11 toàn 85% mà ép tầm 15 lần lên đc có 3 lần +10 và 1 lần 11. Ko hiểu cái 85% đó ADM vẽ đâu ra thế. :-":-":-":-":-"

2. Chia buồn vì số bạn quá đen :)

3. tôi cũng thế quay lên +11 lên +12 thì xịt

4. tui ép w3 mg lên thì +10 4 lần xịt 2 lần lên +11 thì lên +12 đều xịt hết ko hiểu nổi

5. xin lỗi đời quá đen ;))

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

xoay dc 12 là cả 1 vấn đề:)) Lên dc 12 thì 13 chỉ cần kíck chuột là lên:D

7. oc tui xay cai khien veo len 12 den 13 thi toach

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế thì bạn quá del thôi:)) Càn phải quay xịt lên xịt xuống mới ngộ ra dc :))

9. không phải đen mà là admin lừa đảo tôi có cái DQN 6d có luky bảo hiểm rồi quay 5 lần không lên được+ 10 chán quá hủy bảo hiểm để khoe không người khác lại tưởng thuê :))

10. muốn chắc ăn thì mua cashshop đi....10wcoi 1 lần đảm bảo xit vẫn ko mất đồ :))

11. bạc thì nhiều nhưng nạp thẻ thì không có $ và nạp thẻ VTC thì nản quá 100k VTC được có 76 wcoi khi nào admin sửa nạp thẻ VTC được 100Wcoi thì nạp :))

12. duoc moi cai co wcoi ma mua ve block va devill la suong......mua= zen dat vai =))

13. chuan theo toi ti le do chi la ao chu thuc ra ti le chi khoang 30-40%

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

tỷ lậ là thế nhưng 50/50 :))

15. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

cứ cái cần quay thì ko lên đc ,cái nghịch thì lại ko xịt mới hài , có lúc quay tới 20 cái vé DV7 mà ko xịt cái nào , quay liền 1 lúc, quay sói 30% mà có 3 cái sừng gãy quay lên 3 con sói đỏ , toàn quay theo kiểu nhắm mắt kick chuột :))

Last edited by a moderator: 16/4/10
  16. nhocxinhbg

nhocxinhbg Hiệp Sĩ

ảo thật mà :((. hum nay lấy về 2 lần nữa quay +10 lại tèo. Ma canh co luck rõ ràng mà :((
    BigCat . kiểu này lại về thằng khố rách áo ôm thôi :|

17. quay đồ lên + 13 đi hay lên 11 cũng tài lắmm rồi quay vé DV BL nói làm đếk gì

18. mình thì quay cái cánh cấp 3 DL thì mất đúng 9ty để bảo hiểm và mất 74x2=148 WCoi để quay.lần cuối quay đc lên thì quay liền tù tì.quay phát lên 12 rồi nhắm mắt kick chuột chỉ dám nhìn vào góc màn hình thì thấy báo bạn đã thành công.may quá.:D.và lại đập life nữa chứ mất 4 tỉ để đập nói tóm lại mất khoảng 13 tỉ(có thể hơn)và 1 thùng life+148 Wcoi=W3 DL +13 7% =))

Last edited: 17/4/10
  19. Mua cas tăg 1 phần trăm đó à chỉ vớj bạn ơj

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi