ADM fix lỗi Quạ làm tôi mất NBK 5sk ngon

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tuyen Mobile, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đêm hôm qua khi đang chuẩn bị huỷ ngọc ở cây NBK + 11 5sk ( đã khảm ngon ) thì đột nhiên Diss mạng , khi vào lại thì thấy kay NBK đã mọc cánh bay mất hút và Quạ Tinh , Chiến Mã về Lv 0 . Vậy các Pro cho hỏi tôi có thể lấy lại đc kay NBK đó ko , làm thế nào để lấy lại ( đã tốn ko ít tiền + công sức vào nó rồi ) . Mong chỉ giáo
    Nhiều loại game # khi đang quay đồ mà bị dis mang thì món đồ đó vẫn đc gưi về rương hành lý , vậy mà MU lại ko có đc tính năng vậy . Nếu có thể tôi mong ADM sửa chữa lại nỗi này , tôi tin đã ko ít ace chơi MU bị tình trạng như tôi .
    Xin cảm ơn vì đã gé qua CD của tôi . Tôi mới chơi lại có jì ko phải mong ace thông cảm bỏ qua và giúp đỡ tôi . Thank@};-

2. ADM làm ăn tệ quá... Đưa hết quạ thành lv 0. Bây giờ thì làm sao dl cày nữa............ :@

3. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

:)) Làm gì có chuyện mấy con DL cùi cởi truồng rs 10, 20 lần ở x5 sang x2 KS bãi Devias, Atlans như đúng rồi :-j
    DL bem nhau xài quạ, chả khác gì trò bem sau bên 1.0 và SS3 :| Chết lâu rồi mà đối phương vẫn nằm theo...

4. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

bạn chọn thật đúng lúc để ép ngọc đấy ! chúc mừng nhen

5. Quạ về lv0 thì có thể luyện lên mà =)) có sao đâu còn NBK chắc là của đi thay người rồi >:)

6. Dark

Xin lỗi đời quá đen >:)

7. MrSeason

MrSeason KaKa

thành thật xin chia buồn.thế không BH lúc +9 à?khác nào 1 lần mình đang quay w3 5d soul lên 13.thì ngắt kết nối...

8. Ôi BH thì còn nói làm ji nữa . Tớ ko BH h mới phải lên đây nhờ các cao thủ giúp đỡ xem có cách nào cứu vãn dc nữa ko

9. Quạ + Chiến mã đều về 0 hết .... cày lên thỳ *** ra .. y chang cày skill master

10. Dark

Oh yeahhhhhhhhhhhhhhhhhh \:D/

11. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

tối qua làm nv3 đánh ra cái sừng đis mạng ! vật vã gần 1 ph vào cái sừng vẫn nằm đấy khiếp đi đc

12. MrSeason

MrSeason KaKa

quạ 40 nè chiến mã 40 nè.xúc hem

13. minhduczxc

minhduczxc Hiệp Sĩ

Tôi cũng bị quạ+chiến mã về lv 0 Quạ gì mà đánh quái miss 100% Sax thế này DL cày rs=niềm đau ah` Admin fix lại đê Bực mình quá

14. Chiến mã của tui vẫn 50 chỉ có quạ là về 0

Last edited: 29/8/10
  15. tao vẫn 50 hết mà...............................

16. quạ luyện lên lv đổi nv lại trở về 0,ngựa cày đc lên lv 50 xong ra rs vào thì là lv 1 :((

17. ha ha. tội nghiệp nhỉ. tôi có cái W3 dk mà è len +13 xit 6 lần rồi mà admin ko cho lên. hjx hjx

18. thôi cứ đánh SUM cho nó đỡ phải nghĩ :))

19. Đúng rồi, luyện quạ lên it lv đổi sv vào lại về 0 >>> Nản

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi