Góp ý ADM fix lại cái lỗi này nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sessnd, 24/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hum nay cắm ở icarut ngồi xem phim. vào thì cứ thấy mg với F trở thanh sát nhân. Sau đó vào để ý thì mới phát hiện ra là bọn nó lấy 1 con MG ttd, dùng chuột trái để cắn mình, rồi nó lăn ra chết, như thế thì mình sẽ bị ngộ sát. Như thế rất là vô lý, mình bị đánh mà lại thành sát nhân. Mong ADM sớm fix cái lỗi này. đây là ảnh minh họa. ( F và MG của mình đều đứng im, và ko hề sát nhân gì hết, mình cắm chuột xem phim)
    Screen(06_24-17_11)-0016.jpg Screen(06_24-17_13)-0018.jpg Screen(06_24-17_22)-0023.jpg Screen(06_24-17_23)-0024.jpg

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Anh hỏi em một câu nhé, để đáp ứng câu hỏi cho em thì tính năng "PHẢN ĐÒN" nên xoá bỏ à =)) =))

lucky_minh thích bài này.
  3. ý em là thế này. đáng ra nó đánh em thì ít nhất nó phải hiện lên cái dòng kích thích tự vệ. Đằng này nó đánh em, sau đó nó lăn ra chết mà mình là người bị đánh lại thành sát thủ. Như thế thì rõ ràng là lỗi game rồi còn gì nữa anh

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Có thể lúc em "cắm chuột - xem film".. thì khoảng trước thời gian đó họ Ctrl với char của em.. tự vệ kích hoạt khi ấy em biết sao được =))

5. lúc sau em ngồi nhìn rồi, ko có. mà tự vệ là tự vệ với nó cơ mà. nó chết em thành sát thủ mới lạ chứ

6. thỉnh thoảng mình ấn Ctrl mà mình ko biết đâu :))
    ông Dũng gà có khác :v
    có về quê ko

7. chả nhẽ anh mày lại ko biết ấn hay ko

8. thỳ chắc lúc đang cầm Vit PK ấy

9. ko nhìn thấy anh viết là lúc cắm chuột cả 2 hả

10. đù. thế chịu. hay do ăn ở :))

11. Up lại để ADM vào xem này!

12. oke men :D

13. Đã sửa được lỗi này chưa

14. đến hôm qua thì vẫn chưa

15. Fang đi. Nếu sat nhân dùng dl khác triwu hôi :)

16. Mình sẽ áp dụng cách này =))

17. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Đôi khi lag phản dame nó thế

18. 1 lần thì là lag, nhưng là 7 8 lần liên tục thì là lỗi. hum qua mà ko để ý thì ko thể biết được/ Đại quỷ và tm vẫn chết mà nó ko sao cả

19. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Bạn cứ làm được nt đã

20. cái này bình thường mà..............đánh n trk nó chết...k đi tù mới lạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi