Thắc mắc ADM đang làm cái gì vậy???

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr Nô, 5/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi chơi nhân vật chính rs gần 1k8, 20k dư, có rs từ hôm chủ nhật tuần trước đến sáng nay vào ko nhặt đc đồ, ko nhặt đc zen, nghĩ thôi thì thế cũng đc, tại mình ít rs. Nhưng vừa nãy vào thì thấy diss, log vào lại đc lúc giờ lại diss. Giống y tình trạng con QB 35% lâu ko rs.

TÔI MUỐN HỎI ANH @fantasymc TẠI SAO 1 NHÂN VẬT NHƯ THẾ LẠI KHÔNG ĐƯỢC ƯU TIÊN GÌ HƠN SO VỚI 1 NHÂN VẬT CHẠY NHẶT RÁC?

Còn nếu anh muốn chúng tôi ngày nào cũng rs cho anh, thì anh vui lòng giảm cái chi phí rs xuống!

Vì đây là công việc của anh nên anh có thể đuổi chúng tôi, nhưng cũng là đam mê của chúng tôi. Và với tư cách là 1 người chơi, 1 người sử dụng dịch vụ tôi mong anh sẽ xử sự sao để ae vui vẻ, tôn trọng anh.

Như 1 quán bún chửi nào đó, ăn rất ngon, rất đông người đến nhưng sau khi ăn xong và ra khỏi quán liệu có ai mỉm cười với bà chủ quán hay tôn trọng bà ko?

Mong anh đọc được những dòng này!!!

LoveCave, manhenbo02601 đã thích.
  2. Vắng mụ thì chợ vẫn đông , ko chơi được thì cắm fan bán bạc cho trung gian rồi lượn :)) nội dung thì chỉ đúng tầm 70% theo ý fan nhưng ý nghĩa là giống 100% :))

meomeomanhen đã thích.
  3. thường thì quán phục vụ không tốt người ta sẽ không còn muốn quay lại nữa nhưng sao sv HN vẫn đông như vậy là tại sao tại sao tại Fan im lạng là vàng đấy =)) =))
    ngày ngày tôi rs để nhặt rác từ trước đến giờ chỉ có rs mới bám đuổi đc người khác vì muốn có đồ ngon thì phải nạp tiền vì không có tiền nên ta phải cầy rs để nhặt rác :))

4. Thế nên t toàn chơi acc 2k lần

Em Về Đi3012 đã thích.
  5. rs lên 2k mà nhặt rác kêu ca nhiều , ko chơi được thì nghỉ:))

Em Về Đi, GamethuQN3012 đã thích.
  6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

1k8 tốt nhất nên bán ac lấy bạc và bán bạc cho a Nhiên rồi nghỉ.

7. cũng cùng quan điểm vs bạn

Mr Nô thích bài này.
  8. bạn trả tiền bà chủ quan nhé, chắc chắn còn đc khuyến mại món tráng miệng nữa ấy chứ.

Em Về Đi3012 đã thích.
  9. Rất ức chế với cách làm việc thiếu tôn trọng người khác như vậy. Thay đổi có thông báo rõ ràng thì sẽ ra 1 nhẽ, đằng này làm linh tinh đủ kiểu làm mọi người đoán già đoán non. Ko ra sao cả

ConBuomChanHung đã thích.
  10. thich mỗi cái avatar nhìn phê thật

ConBuom thích bài này.
  11. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

bạn lên sửa lại cái tiêu đề cho rõ ràng nhé

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  12. 4 ac 2k có được cày rác không ae

ConBuom thích bài này.
  13. Cảm ơn MOD nhưng đúng là tôi đang thắc mắc như thế đấy. Ko hiểu ADM đang làm cái ... gì nữa. Và nếu ADM vào tôi muốn đc nghe câu trả lời của ADM!

ConBuom thích bài này.
  14. sao thấy ae bảo acc rs lên 300 lần là nhặt được cơ mà

15. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

những toppic ntn chắc chắn admin sẽ ko trả lời bạn ạ !

Em Về ĐiMr Nô đã thích.
  16. mình cũng đang thắc mắc cái beep là cái gì vậy

ConBuom thích bài này.
  17. cái beep ông già rồi :D

18. Mình ko rõ sửa ntn nên nhờ bạn sửa lại tiêu đề giúp mình: Bức xúc cách làm việc của ADM, mời anh vào trả lời cho ae gamethuvn!
    Cảm ơn MOD

19. thế mà mình cứ nghĩ beep là tiếng kêu khởi động máy tính. Và yên tâm PC của mình vẫn chạy tốt

20. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Phát biểu ngu, cứ tưởng hay!

Áa Đù thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi