ADDMIN sớm có lời giải thích giúp tôi !!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LuckyStar, 2/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi ko thấy box kiến nghị ở đâu nên đành viết vào các box mà tôi thấy !!!!!!
    Vì đây là lần thứ 2 tôi kiến nghị vấn đề này rồi mà ko thấy addmin hoặc những người có trách nhiệm ở vấn đề này xem xét và giải quyết giúp........
    Acc kakashume có nhân vật Soul quanrach của tôi sao đến bây giờ vẫn chưa được thả là thế nào????
    Trong khi đó theo thông báo Block nick (Đăng nhập
    phiên bản MU SS4
    kakashume đã bị block. Mời bạn xem lý do tại đây
    Được thả vào ngày 9/1/2010

)thì chính xác là kakashu me sẽ được thả vào ngày 9-1-2010....Vậy tại sao đến hôm nay là ngày 2-3-2010 rồi mà vẫn chưa được thả là thế nào?????
    gần 2 tháng rồi???? Cứ ngày ngày nhìn nhân vật quanrach yêu quý của anh em tôi dần dần tụt tốp trên bảng xếp hạng mà ko làm sao được. Trong khi đó adddmin và những ai đó có quyền hành trong vấn đề này thì cứ thờ ơ và coi thường ko đếm xỉa gì đến nhiệm vụ của chính bản thân các ông...........

Tôi mong có được lời giải thích chính đáng và sự đền bù xứng đáng vì sự sai phạm của addmin và người có trách nhiệm với vấn đề này cho nhân vật soul quanrach của tôi.
    Vì sự vô trách nhiệm của người có trách nhiệm mà nhân vật quanrach cứ tụt tốp thảm hại. Nếu xứng đáng thì quanrach hôm nay ở vị trí từ 27 đến 37 chứ ko phải như bây giờ là đang ở vị trí thứ 57 đâu thưa addmin ........
    Monh Addmin và ai có trách nhiệm giải quyết sớm và có câu trả lời thỏa đáng cho tôi.........

2. Kêu không ai nghe đâu cậu !Chắc admin tưởng cậu nghỉ cày luôn rồi nên mặc kệ.Chia buồn !

3. Up lên trên cho cậu, mong Admin xem xét cho cậu, chứ không phải ông addmin nào đó đâu nhé ^^

4. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

U p₫

5. admin giải quyết cho a Tuấn đi nào.Sai rồi mà

6. Bac CUong` fan giai quyet cho theng` tuan dj.Lam sai roi phai sua loi chu:D

7. acc kakashume bị mất hết đồ chứ có đúp được đồ nào đâu mà giờ chưa được thả.

8. uppppppp ho bac nay phat hinh nhu day la topic thu..... ve truong hop cua quanrachhl roi thi phai.Fan sem set giai quyet di chu,hay lai cho chu topic hat bai " doi cho la hanh phuc'' ???????????????

9. upppppp cho bạn! thật chia buồn vì sự làm ăn tắc trách của admin! mình nghĩ đây là admin thay quyền Fan chứ ko phải Fan làm việc thực sự! mong rằng người được giao sự tin tưởng của Fan có thể làm đúng, đủ, và hết sức mình vì sự công bằng cho mọi mem.( ko cần quá...vì cái gì quá cũng ko tốt) để quản lý 1 cộng đồng có quá nhiều mem ko phải việc đơn giản. ko phải ai cũng làm tốt dc hết tất cả mọi việc. vì thế việc sai sót là điều đương nhiên xảy ra. ko ai có thể trách BQT về điều này dc vì họ cũng chỉ là con người. sai ko phải là vấn đề, mà vấn đề là sự tích cực sửa sai như thế nào mới là điều quan trọng.làm mọi người sợ thì ko khó. nhưng làm cho họ phải nể và tin mình thì mới khó. Mong admin xem xét trường hợp của bạn. và còn rất...rất nhiều trường hợp # của mem đang chờ admin giải quyết. đồng ý là mu s4 mới xây dựng và có nhiều lỗi cần sự khắc phục và đó là bổn phận của BQT+ mem nhiệt huyết, để có 1 sân chơi bổ ích và thoải mái cho tất cả mọi người( ở đây mình ko đề cập tới vấn đề tiền bạc :) ). MUHN ai cũng biết là mu lậu và có rất nhiều lỗi+hack(trước kia+ sau này thì chưa biết ).... Nhưng câu hỏi đặt ra là: tại sao vẫn có nhiều người tâm huyết với nó đến thế? trong khi có rất nhiều mu # cũng đã và đang tồn tại.? câu hỏi này chỉ có những người đã từng gắn bó với MUHN và đang tìm hiều về nó mới có câu trả lời thôi! Rất mong mọi người luôn khỏe để chơi game + làm việc vui vẻ.( còn nhiều điều # trong cuộc sống cũng rất thú vị...game cũng là 1 trong số điều đó)>:D< Thân!

Last edited: 3/3/10
  10. uppppppppppppppppppppppppp

11. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Thì Upppppppppp này!!! Admin bây giờ làm ăn chán quá!! Nhanh nhanh lên không ra... quần bi giờ.:">:">:">:">:">:">

12. thả ông ấy ra cho ông ấy cày cuốc với chứ :-<

13. ĐàmTrung

ĐàmTrung Chiến Binh

XIn cảm ơn các bạn đã vào ủng hộ topic này. Acc kakashume, char: quanrachhl. Chắc các bạn từng 1 thời gắn bó với SS3 có lẽ cũng biết đến mình: Trung chủ acc này. Thời gian khi MU SS3 sắp chuyển đổi sang SS4, do công việc nên mình không tiếp tục chơi được nữa. Tuy nhiên do mắc lỗi trong việc tham gia đúp đồ mà acc bị block.
    Không hiểu sao acc bị block đến thời điểm này vẫn chưa được thả. Giờ có lẽ acc được thả thì mình cũng vẫn không chơi nữa nhưng mình muốn chuyển acc này cho những người anh người bạn thân thiết của mình cả ở trong game cũng như ngoài đời thực tâm huyết cả 1 thời của mình với game MUHN này. Mong ADM xem xét sớm và có câu trả lời.
    Một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ!

14. Toi nghiep theng` bao cao su rách.Ta vào upppppppppp cho mi vậy.ADM mau giải quyết cho thèng Trung cái

15. lại còn thế này nữa cơ a. Mình bị block đến 29/5/2010 .kiểu này chắc phải chờ đến 2012 mất . Thả A Tuấn Kotex ra nèo .:))

16. banban

banban Guest

Alo Admin!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

17. Fan lieu co con muon nghe loi noi cua anh em MuHn nua khong nhi ??? hay dao nay Fan Lam an phat tai roi " mat Mu,tai Diec " vay%-(%-(%-(8->8->8->

18. chia buồn với anh trung nhé .admin đang suy nghĩ ngày mai làm gì để bóc lột đc nhiều thêm của game.để game thủ bỏ MU cùi này đi anh ợ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi