Thắc mắc AD xem sét hộ em !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Dolce Gabbana, 2/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

là tnay. em đã ngỉ khá lâu vì thời gian k cho phép tuy vẫn rât là mê MUHN và giờ chơi lại thì phát hiện đã chuyển lên tận ss11.NV của em là DK có tên Doce Gabbana em phát hiện thấy skil đã bị rs và mất đi chỉ được có 25 skil cầy rất vất vả ở ss8. vậy em mong AD sẽ xem sét lại giùm em vấn đề này ! em cám ơn .

2. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn vui lòng cho mọi người cũng như BQT được biết về nhân vật Doce Gabbana :
    - Bạn đã tạm nghỉ trước kia là bao giờ khi còn là SS8?
    - Tên account và số điện thoại đăng ký acc là gì?
    - Trước kia nhân vật của bạn có bao nhiêu Master Skill?

leevipBianconeri đã thích.
  3. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

acc là venus số dt đăng ký là 0976679232. thời gian cũng khá lâu em không nhớ rõ nữa có thể là gần 2 năm cũng có thể là hơn 2 năm một chút a. skil hình như cũng hơn 15x hay gần 200skil gi đó em cũng k nhớ rõ nữa :P mong BQT xem lại giùm em!

4. 2 năm trước 15x skil = bây giờ là số skil hiên có của bạn thôi........................
    quy từ exp là ra skil bạn ah

5. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

còn 1acc vẫn nguyên skil? vậy là sao acc kia thì còn lâu k chơi hơn gấp đôi mà vẫn nguyên skil từ ss4 la 150kil ????

6. saivado1

saivado1 SuperMan

Kinh nghiệm Master Skill tại phiên bản SS6.4 khi nâng cấp lên SS8.2, đã được BQT kick lên tương ứng bằng số Master Skill hiện có của tất cả các nhân vật => nếu nhân vật đã 15x Skill ở SS6.4 thì sang SS8.2 cũng sẽ 15x.
    Và khi lên SS11.2 số Master Skill như SS8.2 cũng sẽ là 15x.
    Trường hợp của chủ topic BQT sẽ kiểm tra, xác minh và xử lý đúng/sai bạn nhé!

TruongSo thích bài này.
  7. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

cám ơn BQT ! em cũng không nhớ rõ là bao skil nữa chỉ nhớ là gần max 3 cột kil thôi ạ

Áa Đù thích bài này.
  8. Bỏ lâu thế lại quay lại à.lấy lại đc sk bán tớ nhé ;))

Dolce Gabbana thích bài này.
  9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Master skill không hề bị xoá hay trừ.
    Có khả năng là bạn dùng skill đổi point dư rồi không nhớ. Hiện tại nhân vật DK của bạn đang có 5k point dư

10. Hê hôm nọ gặp cậu ở k3 đây mà. Đồ ngon đấy chơi x5 vs mình cho vui

Dolce Gabbana thích bài này.
  11. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

thì vẫn x5 mà :V

12. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

5k poin dư đó là do đổi 200skil từ ss4 khi còn là NV EF :v đổi xong mới làm DK mà :v

13. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

á dù :V con acc này dc hơn chục tuổi r bỏ sao dc :v

Áa Đù thích bài này.
  14. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

5k poin dư đó là từ 200 skil khi còn là ef venus mà FAN. và khi ss6 đã cầy rất lâu cùng vs ef yêndieu mong FAN sem lại cho em đã hú máu x3 max cong hinh như thủ thì chưa max chả lí gì mà 25skil cả ?

15. có lẻ bạn nhớ nhầm chứ các lần nâng cấp phiên bản chưa thấy ai kêu gì về vấn đề này. nhưng dù sao cũng chúc bạn tái nghiện vui vẻ

16. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

k nhầm dc bạn ơi vì acc này cầy từ ef lên lúc 200skil riêng tộc ef đổi dc 5k poin dư là ở ss4 và đổi chủng tộc thanh con DK bây giờ.r tôi cầy cuốc suốt 2 năm đêm nao cung như đêm nào k quên dc đâu cây LG tôi là người đầu tiên làm ra +0 và bán cho NguyênBao 18k bac lúc còn oánh nhau vs vua sư tử.rồi tôi cầy sét TV bây giờ và vẫn còn giang giở thì ngỉ game 1 time vì chuyển từ HN về LS.hno vào chơi lại thấy 25kil tưởng lên bị trừ hay tnao k qtam lắm nhưung vô acc con DK khác thấy vẫn nguyên 151skil mà con DK đó cầy skil trc con ef cer mà :v nên mới lập topic nay.thật là kỳ lạ :v

17. bạn nạp vào đấy cái thẻ 200k mua con tm và cs tôi kéo bạn 2 ngày lên 150 sk có gì đâu mà phải thắc mắc cho nó đau đầu

18. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

TK ông nhá :V TM tôi vẫn có mà nhưng nhiều cái lạ lẫm lắm cs thì ăn cái 90 cash ah ông ?

19. rs trên 300 thì ăn cái dấu ấn sức mạnh =60.+ huy hiệu master=.60 +. huy hiệu master 2= 99 cs tổng là 219 cs=219 bạc

20. Dolce Gabbana

Dolce Gabbana Cư Dân

ăn dc nhiều cash thế á :V làm mấy hum chán chán fang lô sit gần hết bạc r :v thế muốn nhờ ông kéo thì ltn nhỉ :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi