Thắc mắc Account bị block mà vẫn vào được game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SH300ii, 17/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đại gia mà cũng có lúc như thế này nhỉ?

2. Ai đại gia thế
    Toàn Đại Tiện

YeuVoNgo thích bài này.
  3. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

đề nghị ae ko chém gió
    mong @fantasymc vào giải quyết

bạn nhầm rồi nhé , nếu mà nó trả bạc rồi thì nó đã reset được , mình theo dõi mấy hôm nay rồi , ko có chuyện là ko bị block đâu

bạn mới chơi mu à ??? nói vớ va vớ vẩn cẩn thận banned

đúg kiểu k hiểu biết gì nói vớ va vớ vẩn , bài trên mình k hề nói mình banned bạn nhé , còn lí do vì sao mình nói cẩn thận banned thì vào chợ trời tìm topi thiên thanh hi bán bạc giá 75 nhé , 1 thanh niên ra đảo 1 thág rồi đấy .

còn ngữ bạn thành viên 2014 mình k tính tiền

đừng mở mồm ra là tiền với tớ nhé :">

lsau đừng tnay ngta ko dám chém vs e nữa em buồn .

@fantasymc @saivado1 vào giải quyết topic này cho e cái

cày đến bh mới chuộc được acc , bao nhiêu quyển sách cho đủ :))

Last edited by a moderator: 19/7/16
    YeuVoNgo thích bài này.
  4. Bạn phải nói rõ, " topic nhắc nhở admin quên ko xoá dòng block nhân vật abc trên quản lí acc, gây hiểu lầm cho các thành viên "

5. Thế này thì...

6. Mình mới chơi được chục năm, bạn vào ban mình đi bạn

Bạn có tiền ko mà đòi tính với mình. Câu mình nói ra rất phù hợp với cái topic thế này :) Bạn có hiểu ko

FreeTimeLực Béc Zê đã thích.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nó bên VQ TL sang chấp làm j =)).

Bạn ko đú dc vs ku SH300ii đấy đâu =))

8. Hồn anh Nam ở đâu anh hãy về đây :))

9. Nam del nó vẫn cắm nhặt sách, săn bos event bán lấy zen đấy, chắc nó định cày acc này chuộc acc cho cu Chiến đây mà =))

Kiểu như cả nhà đi tù, nhà nc vẫn thả cho 1 người để đi làm trả nợ đấy ;;)

Chuẩn bị cỗ đi, Duy nó đang tìm điạ chỉ đó :-"

Chờ được vạ thì má đã sưng. Giờ nó cứ chém chết xong ra pháp luật đền tiền là xong, ra toà tuyên án 15 năm nhưng 3 năm đã về mẹ rồi =))

Đồn công an à.
    Quốc oai toàn đại gia giàu lên nhờ khu công nghiệp đến giá đất lên :D nên tiền nhiều lắm ;;)

Chưa có lời giải thích nào từ Mod và Fan nhỉ :-w

kể cũng lì nhỉ :D nó vẫn muốn chơi, đến cả block acc rồi mà không chịu thoát xác =))

Tiên sư mày, mở màn cho trào lưu bọn nó xăm soi tao nè >:)

Từ mai tao off diễn đàn. Mịa đã thay hình thoát xác mà ko thoát nổi mấy thánh soi. Lại nghỉ game như 2 năm trc thôi. Bh giờ cũng tan rồi chẳng còn việc gì để làm nữa. Chém gió mãi cũng nhàm . Reset nốt emper lên 2k là nghỉ cả game luôn. Ngày 1 lần cắm nonpk ấy :)

Lâu rồi không bem TM nhé, đừng có đổ oan :">

Thôi close đi, cho nó cắm nhặt rác trả nợ acc cho thằng cu Chiến, tưởng nó có chiêu gì thoát xác.
    Mà thế cũng ngon công nó chịu đòn cày thuê, nghe chửi thằng hộ Chiến suốt hơn năm giời.
    Chiến không trả công cho nó nó cắm acc cũng phải thôi =)) Chuộc về cho em nó chơi tiếp tục cay cú nào @worldwar =))

Thì ra là như vậy :)) nhưng cu chiến rình cắn tm mới giỏi :)) chuyên cầm acc rác auto rình đớp ;)

SAo cái
    Cố gắng bảo trọng nhé. A đi đây :"> Giờ mà không biết bạn bè, gia đình biết mình chém gió ở cái diễn đàn này, chơi cái game này, còn comment bậy bạ đe'o biết rúc mặt vào đâu =)) già còn đú ;;)

Ngu gì để cho chúng mày soi, chúng mày chơi lại à =))

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thôi để dành tiền đến tết đợi fan thanh lý acc songvedem là mình múc cho nhanh đỡ phải cày acc ghẻ của mình.......

Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  11. Quyển 5 khe bao tiền cưng?

Thâm

=)) mình đứng đắn. Có gì mà sợ anh.
    Luạt pháp giờ nó nghiêm minh lắm.

A cũng biết số 7 Thuyền Quang à?
    Ghớm mặt.
    Thôi kệ đi anh.

1- cắm đến 47h move Ảrena rồi move lại, cắm đến khi nào mất mạng và mất điện hoặc server bảo trì.
    2- Tại sao đợt trước bị Block, Fan kích cả 2 account của em ra mà nhể.

của mình gấp 2,5 lần bạn đó.

Không phải lo đâu.
    Rồi 1 ngày cũng sẽ disconec mà.
    Càng lợi dụng thì tiền lãi Bank càng lên, chứ có sướng gì.

Qua, x2. có 2 người ké.
    thừa 1 slot, lấy soul x5 săn rồng.
    đc có 3 em/6 lần đi săn. Log 18 sever.
    sv7, sv8 và sv18.
    bác săn kiểu gì mà đc nhều thế.

thôi thánh ơi.
    ngứa ruột.
    Qua thấy chửi nhau với GKE hở.
    tối về kích nó mới đc. =))

=))

hình như kazkim1

@Bợm. ảo lắm.
    phải rè chừng.

Cắm char gì thế bác?
    có char nào tên phaitan không?

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cho luôn địa chỉ chỗ làm đi sao phải xoắn thế. Chú ko cho để anh cho nhé.

Địa chỉ nơi làm việc YeuVoNgo: Số 7 Thiền Quang.
    Anh em nào thù oán muốn xin tiết nó cứ đến đó.

Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  13. Đã bloock thì stop luôn

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trước anh chơi Võ Lâm đi đồ sát cướp tiêu nhiều quá cũng bị doạ " bắn, chém " xin địa chỉ đòi cắt lông tay tỉa lông chân. Anh toàn cho địa chỉ số 7 Thiền Quang thôi thế mà chẳng thằng nào dám đến.
    Hĩ hĩ

Ở HN mà phải lên ngồi số 7 Thiền Quang là rất có vấn đề đấy Hĩ Hĩ.

Số 7 Thiền Quang là phòng cảnh sát hình sự chuyên tẩn dân chợ búa, giang hồ máu mặt. Tội phạm 141 xịch là cũng về đó hết :D

YeuVoNgoBợm. đã thích.
  15. toàn hàng víp đã ra đi

YeuVoNgo thích bài này.
  16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

số 7 thuyền quang = làm sao 88a láng hạ được @Bợm.

Em Về Đi, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  17. ghét nhau soi nhau = chết =)).

YeuVoNgo thích bài này.
  18. cách đây 1 năm cũng lên đó 1 lần :D. ngồi 20phút ở phòng tiếp dân ngoài gần cổng rồi đồng chí tiếp mình bảo cứ về đi có gì sẽ liên lạc mà đến giờ chả thấy mẹ gì cả.
    chả là hồi đó mới mua cái xe máy, mới đi được có 900km. 1 hôm vội quá dựng xe ngay cửa nhà chạy lên lầu 2 lấy đồ có 2 phút xuống, xe đã không cánh mà bay. Làm đơn lên CA phường + số 7 Thiền Quang :D

xzaixzai92, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  19. saivado1

saivado1 SuperMan

@SH300ii: Qua thông báo và phản ánh của bạn, tôi có kiểm tra thì lần đăng nhập của nhân vật: sunlove - acc: yeuque lần cuối cùng vào ngày 13/7/2016 (trước ngày bị khóa acc 1 ngày).
    Kể từ đó đến nay acc này chưa thoát game lần nào nên có hiện tượng trên.

20. Thế 1acc cắm đc bao nhiêu lâu thì tự out a... hay là cứ cắm lúc nào thích out thì out...

Vậy thì đây chẳng phải là 1 lỗ hổng sao... có quyết định block acc xong ko out nữa cứ để cắm chơi như ko có chuyện gì sảy ra.... phải những người lì lợm thì có mà cắm chục ngày đến nửa tháng ko tắt máy tính thì sao nhỉ..(vẫn có đồ chơi) chẳng lẽ mai cũng làm như thế..:D..(hiện tại máy của e phải đến ngót 20 ngày nay chưa tắt :D)

Bác lâu hơn e bao nhiêu đấy ko phải vấn đề.... e ở quê thỉnh thoảng mất điện, mất mạng nên tắt máy chứ đâu có điện liên tục như thành phố ạ.... vấn đề là những người lợi dụng như thế này thôi... biết bị block acc nên cứ cắm ko out game nữa, chỉ là ko ra rs đc còn lại mọi thứ vẫn thực hiện đc ko có vấn đề gì cả... vẫn cắm skill, vẫn săn đồ... những người bảng top thì còn sợ ko rs đc ảnh hưởng đến vị trí top.. còn những người ko trên bảng top thì sao...

Ờ ờ. .:D

SH300iiYeuVoNgo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi