Thắc mắc Acc rs 2k ở ss15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 9/3/22.

1. Em vừa được chia sẻ quả ảnh kia mà hoang mang quá. Bác nào chơi ss15 rồi cho Em hỏi là mục "Max 2000 lần. Đạt mốc sẽ phải relife" có đúng không ạ?

Acc 2k, 2x dư hiện nay tầm 3m xác khô. Mọi người mua về chủ yếu để rs free và cày zen, ngọc qua ngày.
    Giờ fan bắt relife thì thu được cái xác rs 500, 26k dư là cắm được 27k5 bạc (x68 là 1870k), mà không relife fan không cho rs thì cũng chẳng tham gia sự kiện hay cày zen, ngọc gì được. :((

Mantis247DucLinh đã thích.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Lên ss15 chắc j còn mục vay bạc mà tính cắm :))

3. chán đời anh fan

4. acc 2k đợi lên 15 relife đc 5k dư ông ơi. ss12 dc 4k

5. Fan nói không vs acc cày rác luôn mịa rồi

dungthuy28 thích bài này.
  6. có nhé bác. vẫn thấy ghi rs vip được vay 10b mỗi lần =))

tocbacvjp thích bài này.
  7. vẫn cày bình thường mà ae. nhưng là rác thật sự nhé chứ ko phải zen ngọc ex đâu haha

8. Chắc sv HN đối với acc rs 2k vẫn có cái khác gì đó, chí ít thì còn giữ sự kiện Phượng hoàng tái sinh để còn có truyền thống chứ nhỉ

DucLinh thích bài này.
  9. Thế cho ae khác còn có chỗ chơi chứ :D

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Rs mất 40 bạc, vay dc 10 bạc :)).

11. acc 2k bây giờ rs mỗi ngày chả 40b cắm 10b còn gì.

12. Vậy zen, ngọc, bạc... 3 món này chắc lên giá dữ lắm nhỉ, vì chỉ ăn với chạy rs. Còn lại dào thải hết loại acc cày rác (rác ở đây là rác vứt luôn) ấy nhỉ=))

13. e đoán có ngọc lên thôi các món khác vẫn kiếm được. ex ko đổi dc ngọc auto giá ngọc tăng vì khó kiếm

14. Nếu thế thì zen bị kéo lên theo ấy :))

15. train zen vẫn có thì khả năng tăng khó. ngọc nhờ đổi x là nhiều mà giờ k đổi dc. nguồn cung ko có thì giá sẽ đội lên thôi. e thấy fan thử nhiệm mua 200b/1bless r ôm sẵn là vừa =))

LeQuyet987 thích bài này.
  16. sau quả này nữa thì ổi ae nghỉ , các loại acc rs dưới 1k lần chắc k xử dụng đến luôn ,vì quái ss15 quả khủng=))=))=))

17. acc có lvtt cao thì train vãn ok mà. quan trọng là vẫn có sv x5 nhé. ae đừng vội bỏ game =))

18. biết là thế mà bạn , nhưng đâu phải ae nào cũng có tiền để mua acc lvtt cao,hoặc nâng lvtt đâu bạn:D

19. Bản test chứ chưa chắc các thông số này nọ như thế, có khi chính thức fan lại điều chỉnh, ae đừng lung lay :D

DucLinh thích bài này.
  20. acc cùi thì chỉ có cày rs thôi. map thuộc tính quái khỏe vliz ko có tt ra nó gõ 1 nhát oẳng. elf mình 120k point 500skill ra dugeonR1 nó gõ 1 hit