Acc quyền khóa babyfat làm sai luật

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BeHoaiSiuCuTe, 25/9/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BeHoaiSiuCuTe

BeHoaiSiuCuTe Chiến Binh

Video quay quá 2 ngày mới post vẫn khóa acc, đề nghị khóa lại acc babyfat có quyền khóa nhưng làm sai luật. Vào khóc nào cháu bếp cháu trúc

2. Bé hoài ăn hành nhiều quá sao ! Auto thế còn cãi lượn lẹo ít thôi em ko lẹo mộc ở .. đó !

3. Chứng minh bằng cái videos ! Pk bằng tay đi ăn căp videos tố ! Cẩn thận @fantasymc thu hồi acc khoá đó em

4. Lại lười lèo mõm xinh đá linh tinh rồi =)) Ai cãi ko pk =))

Thế thì phải khóc nhiệt tình với fan vào thì fan sẽ thu đó =)) Cố lên bây bê =))

5. acc đã khoá nêu @fantasymc ko giải quyết dc có đứa vỡ mồm với bố chốt thế cho các con hiểu

6. Ấy ấy mõm xinh đừng ăn nói bố con bậy bạ, game thôi đừng cay cú quá =))

7. Thằng Trúc này già mõm nhỉ :D
    Nchung như thằng thiểu năng

8. em cũng cẩn thận vào ko vỡ alo luôn đó mất công anh thuê

9. Vit ah cũng thích gặp Vit 1 lần xem Vit như nào ^^

VitPro thích bài này.
  10.  
  11. Tuổi ***, thách cụ luôn, thuê lên đây anh mày cho người đến vả thẳng vào mặt ông bà già nhà mày ý, thích chơi trò xã hội đen à

12. ôí cận thận lời nói nhé cưng MỒm vỡ lúc nào ko biết đâu cay cú thê Hói

13. Giờ các anh hùng chơi game Pk ko đc :D
    Lôi ra ngoài đời PK cơ à =))

14. úi giời mõm xinh, chỉ có mấy thằng mõm xinh cay cú mới phải lôi chuyện trong game ra ngoài đời thôi =)) để xem mõm xinh anh hùng cay cú thuê người phang nhau ngoài đời kiểu gì nào =)) thằng bé cay cú đòi pk ngoài đời đi đổ cho người khác cay này cay kia, hài vãi ra =))

15. Hói chơi game cay cú nhỷ ^^ thấy lần đầu Hói chửi ngay ngày Hói nói lý lẽ nay Hói chửi nhau ah mà vụ 300k gọi thằng cu bằng Bố cũng đủ biết Hói như nào rồi ^^

16. Í à thấy có thằng cu định chơi trò xã hội đen sợ vãi ra nên buột miệng chửi tí, gì mà căng, game là ko cay cú nha =)) Chơi game mà để bị củ hành củ tỏi cay cú thì ngu vãi bé à =))

17. KiShi

KiShi Chiến Binh

vỗ tay vỗ tay =]]

18. đang tính thuê thêm ku nhân viên nữa PK mà khóa hết acc rồi =))
    Thôi tăng lương cho chúng nó vậy @MTR01

19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bây giờ đi pk mà cũng phải quay video để chứng minh rằng mình không auto pk, rắc rối nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi