Offline Acc PlayArt lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DuyMie, 11/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này đươc truy cứu hình sự với tội lừa đảo chiếm loạt tài sản công dân với mọi hình thức mà

BaBykool1 thích bài này.
  2. Mình ko sống giả tạo như bạn nghĩ mình cũng chưa lừa ai ở cái diễn đàn này ở trong game cũng vậy nhưng ngược lại khối thằng nó lừa mình rất nhiều lên đừng ngồi ở nhà mà anh hùng bàn phím mở cái mồm ra là giọng điệu của mấy thằng vô học ở nhà bố mẹ bạn ko dậy bạn cách ứng sử nói năng lễ phép ah. Đời còn dài nắm ko ai là được vinh mãi Rồi cũng có lúc sa cơ lỡ bước núc mình Đói rét nghèo khổ ở ngoài vẫn còn nhiều người tốt bụng cho bạn cái bánh bát cơm bộ quần áo để mặc. trong game cũng vậy nó là môt cái xã hội ảo được thu nhỏ cũng có người nọ người kia lên bạn đừng ngồi đó mà phán ra những lời như vậy

3. khổ cho người đi lừa người khác. không ai ăn không của ai cái gì đâu.tốt nhất sau vụ này nghỉ game luôn đi bạn lừa đảo à.chắc sn 1986 có vợ con rồi nhể. để đức cho gia đình đi.
    p/s: đọc coment và ngẫm thôi."vừa mới rung cây mà khỉ đã fai lò mặt ra"

xzaixzai92Hunter87 đã thích.
  4. 1 bài ca muôn thủa ... lại 1 bài học nữa cho anh em.mong sự việc sớm được giải quyết

5. LangTham11

LangTham11 Hiệp Sĩ

Lắm thám tử vcc . lừa xong ko biết là đã đc tiêu $$ nào chưa , đùng cái địa chỉ nhà ngày tháng năm sinh nổ cái boomm ngay trên diễn đàn :D . thôi thì quay đầu là bờ , bờ hay hay bờ tuờg cũng nên quay , ông lừa đảo ơi trả tiền lại r xin lỗi ngta đi =))

nguyen van huy thích bài này.
  6. Giờ mình mới đi làm về. Xác nhận trong vòng 2 ngày sẽ hoàn lại mình số tiền đã nhận. cảm ơn anh em đã giúp đỡ em rất nhiều ạ.
    Hiện tại thì em viết xong đơn theo anh em hướng dẫn. chờ ông kia hoàn lại tiền thôi.

7. việc lớn hoá nhỏ, việc nhỏ thành ko có gì mà. chúc 2 bạn sẽ sớm gd tình cảm xong!

DiepAnh thích bài này.
  8. Túc nừng né
    Nớ nút ninh niệm nần nau

Nhật Thăng thích bài này.
  9. Chúc mừng bạn nhé lần sau rút kinh ngiệm bạn ah người ta có xin lỗi và hoàn lại thì bạn cũng lên bỏ qua ai cũng phải có lỗi lầm bạn ah chuyện lớn hóa nhỏ chuyện nhỏ bỏ qua chúc hai bạn sớm giải quyết ổn thỏa chứ để pháp luật nhảy vào người có vợ có con thì phải đi tù người thì mất thời gian đi lại

BaBykool1 thích bài này.
  10. Chúc bạn lần sau lại thế nhé

11. Khôn đấy , thấy người ta máu mua , quăng bả , thả thính , rung đùi ngon ăn lắm !
    Cơ mà lần sau nhớ lựa cái bọn lén lút chơi game ấy , chứ toàn các cụ lõm đời từ 2003 đến giờ :-j
    Thớt cũng mềm quá !
    Còn thằng lừa đảo , chịu khó lau dọn bàn thờ , thắp hương các cụ vào vì may mắn lần này là nhờ phúc , nhờ đức các cụ tích từ nhiều đời trước đấy
    Nghĩ sao đòi ăn người , còn những thằng a/e cây khế nữa >:)

Em Về ĐiBaBykool1 đã thích.
  12. Tranh luận làm gì với ông ý. Tớ cũng thấy phát ngôn đấy buồn cười nhưng chả muốn nói .@@ cơ bản là bạn đấy nên hiểu đã bao giờ mình sai lầm trong cuộc sống chưa. Chê người khác gà chính là 1 cách nào đó cười nhạo bản thân mình. Còn người ko có dại lấy đâu ra khôn

livilo0n thích bài này.
  13. mấy thằng mở mồm ra nói đạo lý,tranh luận về cách sống...nhưng mà sống như cái bướm,toàn thấy tranh cãi nói lý để thoả mãn cái Tôi của mình ,xin lỗi cười vào mặt bọn đạo đức giả cái haha.

14. Kiểu như "những thằng hay nói đạo lý thường sống như ..." =))

15. @DuyMie làm xong đơn chưa, lên máy bay gọi điện, tôi ở Nội bài đón.Tôi nhờ ông chú đứng ra giúp bạn rồi, về Thái Nguyên ở nhà chú tôi mấy ngày luôn.

16. Thế giới này mỗi mình thật thà. Trả lừa ai bao giờ :D

BaBykool1 thích bài này.
  17. đã nhận lại được 7m

Cảm ơn anh em diễn đàn mấy hôm nay nhiều lắm.
    Sẽ có hậu tạ nhé. không nhiều lắm. nhưng của ít lòng nhiều ạ

Chúc anh em Mu ngày càng phát triển nhé

Nhờ Admin khóa topic lại giúp em ạ

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lần sau nhớ qua Trung Gian nhé, bạn cũng nên cảnh báo những người quen của mình có chơi MUHN để anh em ko dính phải.
    Gook Luck.

Nhật ThăngDuyMie đã thích.
  19. Chia buồn nhé, nhớ về học lại lớp 1 môn Tiếng Việt để các cháu nó bổ túc tiếng việt cho bạn nhé.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi