Offline Acc PlayArt lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DuyMie, 11/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

@DuyMie vào nhận hàng nhé

2. thế cái zalo cò khương là s ?

3. Bác này nhanh thật. Còn tên TK nhận tiền chắc mượn TK

BaBykool1 thích bài này.
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thật ra muốn tra thông tin TK nhận tiền thì cũng được thôi nhưng hơi mất công nên thôi mình cung cấp tên theo sdt là ok rồi.
    Tuy nhiên thấy anh em gd ko qua trung gian thì mất mát tự chịu, đã có quy định rõ ràng anh em toàn cố tình làm sai tiếc vài đồng phí trung gian để rồi mất cả tài sản.
    Uy tín không cần trung gian ở MUHN được mấy người đâu nên tốt nhất khuyên anh em nên qua trung gian.

5. Chuẩn luôn bác a.. em thì gét lừa đảo lắm ý nhưng bỏ cái tôi đi oke quay lại thì vô tư mà.

Ng Viết Quảng, tuandatymOnlyC đã thích.
  6. Có mỗi bộ hay sao ấy

tuandatym thích bài này.
  7. Anh tỉn phán chuẩn cá @@

Em Về Đi thích bài này.
  8. Mình còn lo xa hơn nữa cơ.
    Mới đây thôi, từ vụ tố cáo bị lừa 1 số lượng lớn thẻ cào điện thoại mà công an khui ra cả 1 đường day đánh bạc nghìn tỷ liên quan đên nhiều người.
    Nên tốt nhất ae đã yêu mến game muhn thì nên tuân thủ các quy định 1 cách nghiêm chỉnh.
    Không nên để xảy ra lừa đảo đến mức phải báo công an thì rất nguy hiểm. Người ta có thể yêu cầu can thiệp vào game để điều tra này nọ, ảnh hưởng đến rất nhiều anh em khác.

9. Là vẫn tay lừa đảo nhưng mà dùng sđt khác cố tình lừa chứ sao tưng

tvthy96 thích bài này.
  10. Em nhận thông tin nhé. Em mới vừa thanh lý hết đồ. Quyết cho thằng nay đi tù

11. Thât sự lúc đó cũng khuya rồi. Máu bộ TM cả tháng này. Háo hức quá ra vậy.

tvthy96BaBykool1 đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tốn thêm chi phí khởi kiện và trình báo công an cũng như lobby, nhưng nếu đã quyết thì mất thêm cũng không sao :)) cứ cho nó bóc lịch là ok rồi tuy nhiên P/S : mọi đường đi nước bước nên nhờ người am hiểu pháp luật tư vấn trước để ko mất nhiều chi phí.

13. Em vừa inbox bác trên diễn đàn gíup rồi ạ. Tối nay xong em viết đơn trình báo.

Em Về Đitvthy96 đã thích.
  14. up cho chủ pic 1 phát ... cho nó đi tù đi bác , em ghét loại lừa đảo

15. Cố lên bạn, phải cho bọn lừa đảo ra đảo hoang sống với nhau hết, bao nhiêu tiền cũng chơi, mình là mình cực kỳ ghét hành vi sống bẩn bựa, lừa đảo ntn

BaBykool1, Em Về Điabinh đã thích.
  16. Có tật giật mình rồi. Chắc đang hoang mang lắm. Như kiểu: chưa đánh người thì mặt xanh mày tía, đánh người rồi thì hồn vía lên mấy. Tâm lý bạn ấy đang như vậy. Mấy giờ trước còn vào bao biện, giờ ko nói đc gì rồi. Sự thật vẫn là sự thật. Quay đầu là bờ thôi.

17. Vụ việc này ko khó khăn đâu bạn. Biết địa chỉ nó rồi, gửi đơn trình báo qua bưu điện chuyển phát nhanh hôm sau cơ quan họ sẽ nhận đc đơn. Mình là người bị hại họ sẽ mời mình làm việc trước lúc đó mình ra theo lịch hẹn của cơ quan c.an cũng đc chứ ko nên ra vội trừ khi mình có quan hệ với đơn vị điều tra đó. Khi gửi đơn bạn nên gửi đơn trực tiếp đến địa chỉ c.an quận theo CMND cuả tên lừa đảo, vì họ sẽ nắm đc luôn, với lại số tiền lừa đảo là 7tr đúng với thẩm quyền của đơn vị cấp quận, huyện. @Em Về Đi bác cho hình trong CMND của nó lên đây đi.

BaBykool1, VuVoiVangEm Về Đi đã thích.
  18. Qủa này xong rồi, trốn vào mắt =)) 2 củ 5 đổ lên là đủ truy cứu trách nhiệm hình sự rồi, đây được coi là lừa đảo chiếm đoạt tài sản riêng, theo em được biết hình như là từ 3 đến 5 năm tùy mức độ =)), thôi thì người yêu, em gái nuôi các kiểu inbox số để em chăm hộ cho, bao giờ ra em gửi lại nguyên vẹn :)). Ahihi

19. bạn giống tính cách của mình ko lên ăn của ai và cũng ko ai ăn được của mình đã chơi là chơi đến cùng

LoveMUHNBaBykool1 đã thích.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Sorry mình ko cung cấp ảnh được vì sẽ vi phạm nhiều cái thậm chí mình có thể bị kiện ngược :D a e thông cảm, mình cung cấp dc như trên thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi