A Hoang papadepzai cua e đây sao

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cunyeucu, 5/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kệ nó đi em ! nó nghĩ nó ăn được hết của thiên hạ mà ! Latop anh mua 12m còn hơn 6 tháng BH nó bảo anh nói bán cho nó 6m5 rồi lại thôi kìa. CHẳng hiểu nó nghĩ ji, nó gọi điện hỏi mua ltop thì anh em ngọt hơn mía nhưng ko mua được thì jo vào diẽn đàn làm cái trò này đấy. Rẻ rách toàn tập! Nó mượn anh 2m để trả tiền acc minhoang2 đến khi anh càn thì nó trừ hết tiền bạc rồi tiền đồ và đua lại cho anh 600k, đấy là tiền nó bán cái acc cho thang ku o HN. Vầy mà nó vẫn còn đòi đồ anh.

2. bợm

bợm Guest

:D còn Pro thì tao cũng phải học mày nhiều ;)) đang tìm con hàng KS đêm nay

Last edited by a moderator: 5/6/10
  3. hiện tại nó ko onli đc đang uông rươu cùng linh cuti vs cương C085 vs mấy thăng đánh mu đã bỏ ở dưới Hạ Long có j mai nói tiếp hehehe

4. Thôi kệ đi Hoàng ơi ức chế gì mầy cái vụ lẻ tẻ này , cứ vui vẻ với em Trà rồi ngày ngày ra 74 đóng thuế bài bạc là được :"> . Anh chẳng hiểu sao từ ngày đánh bài ở 74 hôm nào cũng thắng nhưng chưa hôm nào trúng lô =)) ----> vỡ hết cả mồm
    Mà 2 thằng có gì PM nói chuyện riêng với nhau đừng lôi nhau ra diễn đàn mà bêu xấu nhau

5. L Tuấn Anh

L Tuấn Anh Cư Dân

đ. 3` mày cắn xé của a e 5 nghìn 1 cũng lên được mấy lít còn gì =)) ăn vừa thôi không hóc chứ

6. pác này chém gió pro quá khâm phục khâm phuc;))

7. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

nạn nhân của Bình tiên sinh hả ông anh =))

8. L Tuấn Anh

L Tuấn Anh Cư Dân

hình như anh cũng mất khoảng 5 nghìn với nó rồi :(

9. Nhưng từ mai tao ko lên 74 được nữa về Bắc Ninh rồi , ra đấy ngồi tiền thắng bài éo đủ cho tiền lô :|

10. Theo anh em đi bằng vành anh ah! =))=))=)) heheheh. Hum trước mà ăn có khi lại o HN mấy ngày anh nhỉ?

11. L Tuấn Anh

L Tuấn Anh Cư Dân

muốn đủ tiền lô thì đánh bạc to lên là đủ ngu thế :))

12. Đời là thế đanh to kiểu gì cũng thua =)) , mà chúng nó bảo anh em đánh bé thôi , lúc nào tình cảm dạt dào mới được đánh to ;))

13. L Tuấn Anh

L Tuấn Anh Cư Dân

thế mai mày về lấy tiền mang lên hà nội đánh lô với 3 key tá lả à?

14. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

con cá trượt bao giờ chẳng là con cá to.em còn ko biết mùi trúng lô là gì nè.mai lên HN đi anh.mai em cũng lên đấy.
    a Mạnh mà cũng tái nghiện à.game chơi vui thôi.chủ yếu tình cảm a e.chứ vì cái game này mà gây tai tiếng cho nhau mất hay.có những chuyện tuy ko hay nhưng cũng ko lên đưa lên dd làm gì cả anh à.
    a Hoàng ơi.em hỏi thật hôm lần đầu tiên em gặp anh và chị gì ý có phải vợ anh ko :)) sao nhiều em thế.=))

15. Hứa với bà già cuối tuần về rồi nên phải về thôi chứ 3 key với tá lả tao toàn được thế mới may chứ ;))

16. L Tuấn Anh

L Tuấn Anh Cư Dân

đc 2 bố đấy nhưng lại nuôi cụ lô hết chứ gì thằng ngu :))

17. Lâu quá ko chơi MU và vào diễn đàn xem.hôm nay nhận đc tin ông em của mình bị người ta kêu nên vào xem chút ntn.Thật sự anh thấy buồn với thằng Mạnh quá đấy,có chuyện gì thì nên dt cho nhau thôi lôi lên đây làm gì,nhất là những chuyện tế nhị như là chuyện tiền Bạc ntn.
    Thằng Hoàng nó không đến nỗi như em nghĩ đâu,nhất là mấy cái chuyện trên game ảnh hưởng đến uy tín của nó như này lại càng ko bao giờ có.Nếu em thích thì thống kê hết số tài sản mà em cho rằng thằng Hoàng nợ em rồi pm cho anh rồi anh trả cho nó.<Thà cho đi những thứ mà mình vẫn có thể làm ra được còn hơn là mất uy tín trong cuộc sống>. A cũng nghe nói chuyện laptop của Hoàng vì nó bảo cái laptop đó nó không thích nữa nhưng chưa thấy nó bảo bán cho ai cả,còn char KieuSa17 nó tiếc cái pon kết hôn của anh nên nó mua về để cho anh và nếu ko chơi MU nữa thì giữ lại làm kỷ niệm,hôm nó đưa cho a còn cho cả đồ đạc(toàn đồ EFL rất xịn) vào ko thiếu một thứ gì cho con KS đó.Như thế nó đâu có thiếu đồ đâu mà Mạnh nói nặng lời thế em,mà anh nói thật với Mạnh là em nói thế anh ko thể tin được.Còn laptop thấy bảo nó cho em nó dùng và hiện tại Hoàng đang gửi anh 1.500 USD để anh sang nước ngoài mua cho nó cái VAIO Sony đây này.Laptop 6.5tr vnd cũng có đấy em thích mua ko anh mua cho.
    Nói chung em vào đọc thì nên nghĩ lại những gì đang nói đi Mạnh nhé,nói nhầm nghiêm trọng rồi đấy

18. đã hiểu lý do tại sao và nguyên do như thế nào.thế nên mình mới sợ là chủ topic nói nhầm Hoàng.còn rất nhiều điều về mạnh cunyeucu nhưng ko tiên nói ra nhưng thôi.....Close đi
    To Hoàng:cậu nói rõ thế mọi người đọc cũng đã hiểu rồi cậu biết đấy con người mà.sợ nhất là những đữa lật lọng.1 phút trước thì ngọt,1 phút sau thì có thể chém lại ngay.ở đây tôi ko nói ai nên đừng ai vơ vào mình nha :D

Last edited: 6/6/10
  19. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hehehe thế mg khủng skill của anh giờ ai chơi thế :)) =))

20. Anh cho mấy đứa em chơi chứ anh có chơi đâu em,buồn với thằng Mạnh quá. Mấy thứ đấy có là cái gì đâu mà đưa lên đây như này còn gì là anh em nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi