Thắc mắc A Fan giải thích lỗi hay là do tài khoản bị như thế!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi choivuithoi, 5/4/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình có con mg ghẻ hơn 300 lần lâu không reset. Chủ nhật vừa rồi có RS để + lại điểm mặc đồ mới xong đánh k rớt zen hay đồ zì nữa kể cả đổ lởm luôn. Đánh ko rơi cái zì thì chơi như nào bh. Mong AD vs mọi ng chỉ giúp cách sửa cái. Có phải rs lại không?

2. Nếu bạn test 15 phút thì chưa chính xác. Bạn đánh lâu tí là rơi ra

choivuithoiVạn Sự Như Ý đã thích.
  3. Nhân vật của bạn không phải giữ TTD nên bạn cố gắng rs thêm vài lần xem còn bị không, rs vài lần mà vẫn ko rớt thì bạn bổ xung thêm tên acc + số đt đăng ký để ADM kiểm tra và khắc phục giúp bạn.

P/s: một số acc do nằm trong danh sách "đen" của ADM nên đánh không rớt đồ- zen cho dù có rs.

choivuithoinguoidep đã thích.
  4. Làm sao để dc vào danh sách đen nhỉ =))

choivuithoi thích bài này.
  5. cám ơn bạn nhé nhưng mình có làm zì đâu mà vào danh sách đen nhỉ. Lúc chưa rs đồ vẫn rớt đều.

6. đánh 2 ngày rồi chả rơi zì. Hôm đầu còn vác đi săn phù thủy trắng vs box kundun chả dc zì mất công phí thời gian :((

7. Thế thì giống như bạn @ vạn sự cố ý ^^ nói ở trên là bạn mua phải acc có trong danh sách " đen" đáng k rơi gì rồi ^^

8. Thằng em nó mua thật nhưng nó đã rs để mặc bộ Garuda thần +9 có sao đâu. Bh mình mặc Hỏa thần lên rs + lại điểm thì bị.

9. cậu cố chạy rs lấy 4,5 lần nữa thử xem mg cùi mình trước cũng bị 1 lần rs vài lần + pt ttd vào lại thấy rớt bt nhé

10. bạn rs thêm lần nữa xem thế nào... nếu ko được chắc tại acc đấy cầy zen ác quá nên lác chăng.

11. Chắc không rớt đồ nữa đâu bạn.bạn có tên trong danh sách "đen " rồi

12. chắc rs đi lần nữa là ok.

13. tet lâu 1 tí sem không được thì nhờ fan

14. Để cả năm không rs có khi bạn đc vào List của Fan :D

15. chắc do bạn ko rs cả năm nên fan ghét :))

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chắc là do acc trong team nhặt rác bị cho vào blacklist rồi thì phải, mới chơi nhưng cũng có đọc bài của anh FAN về vấn đề này. Hiện tại cũng đang phát rồ vì mấy acc nhặt rác ở Davias 2 và Atlan, mình chẳng có quái mà đánh luôn ấy :D. Acc mình đánh rơi zen không kịp nhặt đã bị đội ve chai nhặt mất rồi :L.

17. saivado1

saivado1 SuperMan

@choivuithoi: bạn vui lòng cung cấp tên acc và nhật ký reset nhân vật lên đây để BQT tiện kiểm tra, hỗ trợ nhé!

18. Rs thêm mấy lần đi là ok mà bạn
    Cái này bạn lâu quá k rs
    Khoá zen của acc
    K phải ttd xoắn gì

19. Lỗi rồi rs lại đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi