Góp ý A e xin cho ý kiến xzen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hổ Già, 14/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em k phản đối gì về chuyện xzen, nhưng mong admin giảm phí đăng bài ở box chợ trời và box sòng bạc tư nhân cho a e quen dần dần chứ bây giờ đang mới kiếm xzen cũng k phải là dễ .

Mr.QuânMai Toàn đã thích.
  2. Bnaj phải chịu khó dang các box khac thôi..........................

3. mới vào kiếm xzen khó quá

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

5. Nhu cầu thì cần nhiều nhưng kiếm có vẻ hơi khó.. K lẽ topic nào cũng vào nói khi k hiểu gì để kiếm xzen

6. cứ để diễn dần không xzen thấy thoải mái hơn tôi người chơi mới thấy kiếm xzen lâu quá

7. hãy quen dần với nó và nên yêu quý nó Xzen

8. KuteVip

KuteVip Chiến Binh

Công An ban luật có muốn cãi - biểu tình cũng bị đàn áp thôi bạn ak. An phận thủ thừa thôi

9. Mai Toàn thích bài này.
  10. Công an làm gì thì là việc công an. Nhưng kêu thì vẫn cứ kêu. Con không khóc thì làm sao mẹ cho bú

Mai Toàn thích bài này.
  11. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Bạn là Làm thành viên từ 24/12/09 cơ mà. các thông báo chỉ có từ năm sau đó, bạn chịu khó bỏ chút thời gian ra đọc nhé. Còn các TV mới thì cũng như bao thành viên khác thôi, khi tham gia vào trang công đồng thì cũng phải tìm hiểu về nó xem quy định và họ mang đến cho mình tiện ích gì phải không nào?

12. Rui dần dần xẽ quen ko co thời gian thi đi mua bjo chuyển dc mà

13. uppppppppppp

14. Cũng có lý. Quen nhưng hơi xóc. Ra chợ trời thấy vắng hắn.

15. lênnnnnn

16. tự nhiên lại lôi cái xzen này trờ lại..giờ muốn bán post bài bên chợ trời cũng vất vả quá....đã gọi là chơ thì phải để mọi người thoải mái đăng bài chứ.

17. upload_2014-6-14_15-53-21.png
    Đối thoại la phân chất riêng nhé mua gi cứ pm riêng dc mà

18. Mới chơi hay chơi lâu cũng có khác gì nhau đâu ông.

19. Cái này sau này sẽ hot. a e phải công khai sdt để gd thôi.luật thì đã ra rồi ai muốn xin giảm phí thì hãy cho ý kiến nào.

Mai Toàn thích bài này.
  20. úp có đc tăng Xzen ko nhỉ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi